Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mlishiriki kupitisha mswada wa katiba ikulu mmefuata nini?-cuf

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by luckman, Dec 5, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikiangalia sarajkasi za kisiasa zinazoendelea tanzania, ni comedy tupu,naona kama ni siasa za kuigana ili na mimi nionekane hivi, jamani sote tulikuwepo tulishuhudia chama cha wanachi cuf kilivyoshirikiana na ccm+tlp na mb wao mmoja pamoja na cuf kupitisha kwa shangwe na vigelegele leo wameibuka eti wanaenda ikulu kutoa mapendekezo hali wawakilishi wao washasema walichotumwa na uongozi, sasa mlienda kufanya nini kama sio kuiga walichofanya wenzenu?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ubwabwa na vinywaji
    CCM nao wanatka kwenda ikulu kujadili muswada na JK
     
  3. l

    luckman JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Si shangai, hata mrema ataenda!
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanafiki sana hawa, hawajui watendayo!
     
  5. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado dovutwa na Mtikila nao wataomba appointment na Ikulu
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    ndio wameiga, ndio wanafanya sarakasi...ndio kila ulichosema...so WHAT???

    Yaani hiki ndio unaanzishia thread?? kila mtu anajua ulichoandika, leta solution ya kuindoa CCM, Chadema wameishashindwa1
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kiitikio na kibwagizo cha Cuf ikulu kimetuchosha hakuna habari nyingine? thread yako haina jipya mods unganisha na mada zilizotangulia post haina jipya mbali na tuliokwishajadili member alikuwa amelala usingizi
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    usingizi wa fofofo una madhara mada hii imejirudia
     
  9. l

    luckman JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160

    ukombozi wa nchi sio issue ya siku moja, matatizo mengi yatatokea kufika pale tunapotaka kufika, watu tutabezwa, tutazushiwa kesi, tutatukanwa, lakini mwisho wa siku ukombozi utapatikana, hivi kusema cdm wameshindwa ndo una maana gani?nani asiyejua uhalali wa ushindi wa wenzenu, kama misingi ni mibovu lazima uconcentrate kwenye ubovu ili siku zijazo ujidhatitivizuri, ona katiba, unadhani kwa nini ccm wanagomea katiba, lakini haya mapambano hatutashindwa kuendelea nayo, lazima tupambane ili tuipate tanzania tuitakayo!
     
  10. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Natumaini walichoenda kufanya ikulu wacuf ni kumpa mapendekezo jk jinsi ya kukabiliana na hoja za CHADEMA,
    wakijipendekeza ya kwamba haukuwepo umuhimu wa CHADEMA kwenda ikulu na kwamba jk amefanya kosa kuwakaribisha pale magogoni. Wao walipitisha muswada na waliona hauhitaji mapendakezo ya ziada. Kwa vile wao ni ndoa na ccm walienda kulalamika kwa nini bwana wao hakuwaita wakati wa kusikiliza maoni ya CHADEMA?
     
  11. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hiyo...sasa embu angalia kwenye msafara wao kuna watu wengine wamevaa raba na tisheti wanaenda ikulu eti kumuona raisi nikipata hizo picha nitawaonyesha wadau.
     
Loading...