Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Mkulu Alianguka Jangwani Kwenye Debate Itakuwaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magulumangu, Sep 10, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wakuu habari za Sikukuu?jamani nimekaa nikafikiria kuna sababu kubwa sana ndani ya SiSi Njemu kukataa Debate kwa Mkulu wao na hii ni shinikizo la makamba(The Fataki),Kikwete alianguka Jangwani baada ya kusutwa na uongo alodanganya Wananchi na ahadi lukuki za Kifisadi,Swali langu,Je,kama face to face na the UFICHUA UFISADI Dakta Slaa ndani ya Debate Mkulu si ATAPOTEZA kabisa network?hamuoni kuwa makamba yu halali kuepusha balaa ndani LIVE bin LUNINGA mkulu akibanwa na PRESHA kushuka na kunyanyuka?
    Yangu maoni tu

    Lekagi Gete Mwanawane Agucha..
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Atakimbia kabisa maana kwenda kuonana na Obama tu alikuwa anasoma madesa.hahaaaaaaa kwenye mdahalo si nod itakuwa balaaa
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamani tuwekeeni ile clip ama zile picha akianguka!
     
  4. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha, wanaogopa jamaa huo ubavu wa papo kwa hapo hamna, kuanguka ni swala tu la unajimu maana uganga wa kienyeji kwenye siasa naona ni kama part and their parcel.
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hayahaya ametoa ulinzi
     
  6. C

    Consultant JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,973
    Likes Received: 821
    Trophy Points: 280
    Sijui Obama alikuwa anamfikiriaje jamaa wakati amekazana kusoma lile desa leeeeefu!
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndio maana ameogopa debate ... itakuwa patashika nguo kuchanika
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kuanguka kwa jk kusiwatatizeni, kama ndio mnaona kikwazo kumbukeni alianguka jangwani na akapata ushindi wa kishindo
     
  9. S

    Sylver Senior Member

    #9
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that was then and this is now brother ! watu hawadanganyiki tena
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    lakini Sylver we unadhani chadema wamefanya nini kuwashawishi wa TZ wawape kura, unadhani kutaja mapungufu ya CCm pekeyake inatosha?
    je wao kama chama wamefanya nini kuonyesha umakini wao
     
  11. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135


    OK MKUU KWA KUWA NI IDDI NIMEKUWEKEA, IDDI NJEMA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...