Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mke wa mtu ni sumu je mume wa mtu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mambomoto, Jul 29, 2011.

  1. m

    mambomoto JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Utasikia kila siku mke wa mtu ni sumu je nauliza wanaume wa watu siyo sumu au ruksa?????
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    And vice versa is true
    Kote kote ni kubaya
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mume wa mtu ni maziwa ya kuneutralize sumu
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh hapa naona unahalalisha kabisa
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Parking at owner's risk
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Yeah na utakapokuta gari lako limedondokewa na mti usilalamike maana ni at your own risk
    Na utakaporudi home na ukakuta mama watoto amefungasha kila kitu na kuondoka zake ni at your own risk
    Na utakapotolewa ngeu na mwenye mali wakati umefumaniwa ni at your own risk
    Na matumizi ya nyumba ndogo yatakapoongezeka na nyumba kubwa ikawa inalala njaa ni at your own risk
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Wababa semeni sasa, nitarudi.
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mume wa mtu ni dawa.

    hasa akiwa ameathirika tayar.
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    na atakapokupa kaugonjwa pia ni at yr own rsk
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    na utakapokuwa msukule wa nyumba ndogo ni at your own risk
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maamuzi yote utakayoyafanya ni at your own risk
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Stick to what you have
    Nyama ni ile ile tuu tofauti ni mapishi na mfundishe uliye nae akupikie mapishi tofauti utaona ladha mpya kila siku
     
  13. giningi

    giningi Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ........at ur own risk hahaha.....,hivi naomba kuuliza kama una nyumba ndogo hafu ukamfumania unaumia kama ambavyo ungeumia kwa mkeo?
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni nyumba ndogo na umeifumani tena hapo kimbia maana usalama ni sifuri kabisa
    maumivu sidhani maana hapo unajua kabisa kuwa ni jamvi la wageni halifai
     
  15. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yaani sio sumu. msibishane na wahenga.
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    wanaumia sana nilishawahi sikia mme wa mtu kataka kujiua sababu kamfumaania nyumba ndogo yake
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mume wa mtu ndio sumu zaidi kushinda hata ile sumu ya panya! Cha ajabu mwezi uliopita kuna stori ililetwa humu jamvini (aliyeileta nimemsahau), inayodai kuwa hawara wa mwanamme alimuua mke wa ndoa wa huyo mwanaume eti kwa kushindwa kujizuia wivu wake! Jamani ndoa ziheshimiwe!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    poison
     
  19. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sumu kali
     
Loading...