Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama mkazi wa dar na umechaguliwa kujiunga na chuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by GABE100, Oct 4, 2012.

  1. G

    GABE100 Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wale wanachuo wakazi wa dar es salaam waliobahatika kupata vyumba vyuoni au hostel ninatafuta mtu wa kuniuzia room au kunibeba si mnajua accomodation shida katika vyuo vyote vya dar. niko tayari kutoa fedha kuanzia tsh 100000
     
  2. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    iv kumbe laki kuna mtu anaweza kutumia kama accomodation
     
Loading...