Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mkapa, wasira na lusinde ndio wateule, je walioachwa wana hali gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Mar 19, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HIZI NI SERA ZA CCM, ARUMERU AU KUNADI MGOMBEA?

    Benjamin William Mkapa, Rais Mstaafu wa Tanzania, akaacha kando mambo ya kampeni na kukimbia kimawazo na maneno hadi katika familia ya Mwasisi wa Taifa hili, Hayati Mwalimu Julius K. Nyerere na kusema, Vicent Nyerere, si mtoto wa Mwalimu Nyerere; huku akisisitiza yeye sio mwizi wa Ardhi.

    Wassira: katika kampeni ameenda kusema Dr. Slaa anatafutwa kwa kuliibia Kanisa tangu mwaka 1990. Yeye pia hakutaja Serza za Chama.

    Jana Lusinde; Mbunge wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), ananukuliwa na vyombo vya habari Jumatatu hii akiwataka wananchi wamchague Sioi kwa sababu ili eti wamfute machozi kwa kuwa alifiwa na baba yake; Jeremia Sumari aliyekuwa Mbunge wa Jimbo hilo! Lusinde hakuona lingine jema la kuwahamisha wananchi hao wamchague Sioi Sumari ili pengine ashirikiane nao kukabiliana na changamoro za maendeleo ila yeye anawaambia wamchague ili kumfuta machozi kutokana na kifo cha baba yake! Huo ndio msisitizo wake badala ya kujikita kuangalia changamoto za umaskini, elimu duni, huduma duni za maji na mengine, Lusinde anataka Sumari apewe ubunge kama rambirambi!Hivi hilo ndilo tatizo la watu wa Arumeru Mashariki? Nani alimwambia Mbunge Lusinde kuwa ubunge unatolewa kama salamu za rambirambi? Hiki Chama kumbe kimeishiwa hivi kwanini tunaendelea kuwaamini mbona tutaumia
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,893
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    kama nakumbuka vizuri nilishawahi kuandika humu kuwa lusinde sio mzima kichwani,..mimi nadiriki kusema wananchi waliomchagua(kama hakuchakachua)basi wao ni w*hu kuliko yeye,..yani kwenye kura ya maoni walimwona huyu ni afadhali ya malecela?dodoma kuna tatizo,..imagine type za akina fisichawene,ndugai...damn.
     
  3. K

    KIGIGI Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anhaaa! ni yule jamaa mlopokaji? watu kama akina LUSINDE ndo wanaosaidia kuzika chama cha magamba. hajui kuwa siku hizi vijana wanaangalia watu makini sana kama TIMU NZIMA YA CHADEMA na si ulopokaji anaoufanya huyo jamaa.
     
  4. serio

    serio JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    how funny this seems..!!
     
  5. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    niwaombe cdm kuendelea kuwasha moto kwa kueleza mipango, mikakati na malengo ya mgombea na chama katika kusimamia maendeleo na ustawi wa watu wa arumeru. cdm mmewashika ccm pabaya ndo mana wanatumia kampeni za maji taka kwa lengo la kuwaondoa kwenye mstari ili waweze kuwashitaki kwa wananchi. natumai janja yao ilishashtukiwa long time kitambo!
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  7. S

    Sept-11 Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa wanasikitisha sana kama ndo sera wanazoeneza baada ya miaka 50 ya mwanzo.. Am sure wanachokfanya sasa ni kueneza blaa blaa 2 majukwan wakisubiria cku ya uchaguzi tarh 1 waibe kura kadri wawezavyo
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Wakati wa maombolezo ya jeremia sumari ushapita,hatutoi kura za huruma hapa sie,KICHAA Lusinde asituletee uongozi wa kifalme meru tanganyika.hatupo enzi ya zidumu fikra za mwenyekiti,vp yule mwanamke wa wasira sinza pale kajifungua?
     
  9. J

    Juma Bundala Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hawana SERA za msingi wanasitahili kupuuzwa tu
     
Loading...