Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama misri wameweza tanzania tunashindwa nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Feb 14, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kama misri wameweza tanzania tunashindwa nini? naongelea juu ya jeshi kuitupa katiba ya zamani na kulivunja bunge la misri je tanzania hatuwezi kuitupa katiba kandamizi na kuacha bla bla za kuunda kamati ambazo mchakato wake unaweza ukatukuchuwa hata miaka mitano ndio kamati ikamilishe maoni yake,na pia upo uwezekano wa Raisi kuyakubali ama kuyakataa maoni hayo

    kwa nini tusifanye kama misri?
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kichwa cha habari utafikiri umetoa mawazo ya tufanyeje.

    Haya bwana wataalamu watatusaidia.
     
Loading...