Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mimi mwenye degree nikikosa ajira ya muda ya sensa,je itamaanisha nini?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Wild fauna, Aug 1, 2012.

  1. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakuu ikitokea wewe au mimi mwenye degree tukakosa/nikakosa nafasi ya kazi ya SENSA alafu form six and form fours wakapata,what is going to be your opinion?
     
  2. m

    mosagane Senior Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nina degree ila tayari kwa majina yaliyobandikwa ofsi ya mtendaji wa kata niyopo(kawe) jina langu limo japokuwa wamesema kesho kuna usaili wa kukugua vyeti.sasa sijajua kama wenye degree wote majina yao yametoka au la....ila hata mwenye degree kuachwa itawezekana tu kutokana na corrupt system
     
  3. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu uchunguze wanalipa sh ngap kesho.sisi pande hzi za arusha bado hawajarelease
     
  4. m

    mathew2 JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Shahada ndo inayohitajika? Ukikosa basi unamshukuru Mungu kwa mwenzio kupata hiyo kazi. Siyo vizuri kuamini kuwa provided una degree basi ni lazima upate.
     
  5. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,191
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Kiwango cha elimu kinachohitajika kwenye sensa ni form four tu na wala si degree, kwenye fomu uliambiwa ambatanisha na cheti cha form four. sintoshangaa wenye degree mkiachwa VIGEZO NA MASHARTI KUZINGATIWA
     
  6. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Zero relationship btn ziz variaboz'
     
  7. t

    tan 90 Senior Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we bure kabisa.
     
  8. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yaani sijui katokea wapi na maelezo yake, ETI FORM 4 HAHAHA DUH!
     
  9. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ingekuwa busara, kusaidia wenye degree zao wanaozurura mtaani bila msaada maalum, then kama chance ingepatikana then form 6 na form 4 iwe last consideration.
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    aisee tuko wote kata ya kawe.
     
  11. m

    manyani Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenye degree mnapaswa kujiajiri, kama unazurura mtaani basi elimu yako haijakusaidia kitu, na hivo kazi ya sensa kadhalika haita kusaidia
     
  12. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kwan ina maana km wenye degree mko 200 basi ndio mbebwe wote? We ukiona umekosa kuna wenzio wamepata,hali kadhalika na form 4 na form 6 pia.
     
  13. josephjul40

    josephjul40 JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwanza hiyo ishu ilikuwa ya walimu tu, baada ya kuona wanazingua ndo wakaweka nafasi kwa watu wengine
     
  14. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwani Degree ndo nini? kwanza ukikosa nitafurahi ili uache kujivuna kisa degree.....unakuwa mbaguzi kisa elimu? kula basi hiyo degree yako......kwanza hujiulizi mbona haijakusaidia mpk sasa unaranda mitaani!!! nonsense
     
  15. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We una shahada ya mipasho.
     
  16. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hiii sio kazi ni kibarua kaka na ndio maana malipo yake hayaeleweki
    acha wapewe hao maana wanaweza kukuudhi bure kwa viela vidogo ukahangaika
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    kujuana baab
     
  18. T

    TROJUN Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa na degree haimaanishi ndo yule mwenye form four ndo akose hata kazi iliyo ndani ya uwezo wake ila nisichokipenda mimi ni kuona eti first priority wamepewa tena watu ambao tayar wanaajira kwani sisi jamaa wenye elimu ambazo zilikuwa zina uwezo wa kutupatia nafasi hata katika sensa tu japokuwa sio ajira ya kudumu inamaana sisi sio watanzania wenye haki ya kupata ajira? au wanataka ndo tutafute serikali nyingine?
     
  19. NYAMALAWA

    NYAMALAWA Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    you are very sure bro
     
  20. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kwanza mwenye degree kuomba kazi kama hii ni kujidhalilisha tu, waachieni na wengine vijana ambao hawjasoma angalau wapate hela ya sabuni.
     
Loading...