Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mh.zitto kabwe akipewa wizara ya fedha, cdm watakuwa tayari kuunga mkono?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbelwa Germano, Apr 29, 2012.

  1. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1. Kwa kuwa Raisi JK anao uhuru wa kuchagua waziri toka chama cha upinzani (akitaka), na kwa kuwa serikali inaongozwa na sera za CCM chini ya mwamvuli wa katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ambayo ni kinga ya CCM, na iwapo uteuzi huu utafanyika, je CDM watakuwa tayari kuunga mkono?
    2. Kwa kuwa idadi kubwa ya wabunge wanatoka CCM, Je wabunge hawa wanatuwa tayari kuheshimu maamuzi ya Rais?
    3. Iwapo CDM watakubaliana na uteuzi huu na Wabunge wa CCM kuheshimu maamuzi ya Raisi,lakini wabunge wa CCM wakaamua kumjengea zengwe Mh.Zitto la kumkwamisha katika maazimio ya wizara, Je CDM watakuwa kwenye nafasi salama?
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mpaka apewe ndo tutajua hamna haja ya kuumiza kichwa.Wakati wanajua uchafu wao wote utagundulika wakimpa mtu baki.Wakijitahidi sana watatatoa wizara ya michezo.
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hapo anapigwa chini!!...hatuko tayari kuungana na mafisadi..kama CUF walivyofanya!
     
  4. S

    Sultani kambe Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ananjaa anaweza kusababisha hata serikali ikakopa kwenye maduka ya wahindi, so it better 2kawachagua CCM wenzetu ambao tayari wameshiba...
     
  5. S

    Sultani kambe Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ukilaza wewe
     
  6. S

    Sultani kambe Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NA HAWEZI PEWA HATA IKIFIKA IYO 2015 HAWEZI KWANI MAGWANDA WANAJIFARIJI2 kuchukua dola ila n ndoto za mchana
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    shambulia hoja si mtoa hoja!
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    that would never happen in this country
     
  9. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nothing is possible....let assume ndio kapewa wizara ya fedha.

    NB:Alishawahi kuteuliwa na Raisi wenye kamati ya uchunguzi wa Buzwagi.
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata akipewa CDM hawawezi kukubali, wataendeleza mapambano mpaka kieleweke.

    Kupewa uwaziri halafu waje wamuundie kashfa ili mfurahi hilo halipo.
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mi ntaunga mkono hoja pia na lema kupewa wizara ya ulinzi,tundu lisu wizara ya katiba na sheria pamoja na dr slaa kuwa naibu waziri mkuu,mana kwa sasa tuna waziri mkuu asiye waziri mkuu anayeshindwa kumdhibiti mkuu wa inchi mtoro-jen.ulimwengu 2012
     
  12. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hii ni tetesi kwamba ni taarifa ambazo umezipata ila huja hakikisha au ni mawazo yako?
     
  13. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Quote the context.....hiyo tetesi is just an error wakati natuma post,nakuomba u-base kwenye hoja.Asante sana Kamanda kwa umakini wako.
     
  14. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Ndoto za mchana hizo. kama ameshindwa kubadili mawaziri bila kibali cha CC CCM, unategemea atatangaza mabadiliko bila CC CCM kuridhia? AU unataka kusema CCM imeishiwa watu kiasi cha kuazima kwa vyama pinzani?

    Mkuu forget that will never happen.

    Hata ikitokea hivyo maanake ni kuwa atapoteza nyazifa zote alizonazo bungeni, kitu ambacho sioni kama CDM na Zitto wanaweza kuwa tayari kwa hilo.
     
  15. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hatutegemei kitu kama hichi, lengo letu ni CCM waondoke kwenye hizi anga za siasa Tanzania na si kuwasaidia.

    Hakuna pango wa kushirikiana na CCM
     
Loading...