Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mgambo wa jiji kumkamata Osama!

Discussion in 'Sports' started by Magehema, May 30, 2011.

  1. M

    Magehema JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [FONT=&quot]Ilikuwa jumamosi, mbili nane mwezi mei,[/FONT]
    [FONT=&quot]Siku ilojaa mikosi, kwa Man U nae Fegi, [/FONT]
    [FONT=&quot]Waliuanza kwa kasi, wakitafuta ushindi, [/FONT]
    [FONT=&quot]Dakika kumi za kwanza, Barca walikuwa hoi.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Runi alikosa goli, wanazi wakatapika,[/FONT]
    [FONT=&quot]Messi kapoteza boli, wakaanza kupayuka,[/FONT]
    [FONT=&quot]Wakaanza utabili, leo Barca twawazika[/FONT]
    [FONT=&quot]Dakika kumi za mwanzo Barca walikuwa hoi.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Mpira anao Xavi, kapiga chenga ya kwanza,[/FONT]
    [FONT=&quot]Katoa pasi kwa Messi, Mara Villa kawakosa,[/FONT]
    [FONT=&quot]Kapotezwa babu gigsi, kiungo wanacho Barca[/FONT]
    [FONT=&quot]Man U wapotea, mpira hawauoni.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Xavi ni bonge la mido, wembley anatamba,[/FONT]
    [FONT=&quot]Simuoni chicharito, wala paki kujigamba, [/FONT]
    [FONT=&quot]Wanafukuza upepo, Barca wazidi jipanga, [/FONT]
    [FONT=&quot]Mani U wapotea, mpira hawauoni.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Nimeishiwa maneno, kwa move ya goli lao[/FONT]
    [FONT=&quot]Xavi mtu wa matendo, kinara mipango yao[/FONT]
    [FONT=&quot]Ni pasi ya kilatino, alowaua ni Leo, [/FONT]
    [FONT=&quot]Mani U wapo nyuma, Barca goli moja mbele.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Mido kapewa kariki, baadae kaja Nani,[/FONT]
    [FONT=&quot]Usimsahau paki, naye alikuwa ndani, [/FONT]
    [FONT=&quot]Kupambana nae Messi, Iniesta nae Xavi,[/FONT]
    [FONT=&quot]Kama mgambo wa jiji, kumtafuta Osama[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Embu acheni utani, tuzungumze ukweli, [/FONT]
    [FONT=&quot]Mlitegemea nini, au nguvu na misuli,[/FONT]
    [FONT=&quot]Wale sio evatoni, huwawezi kwa akili,[/FONT]
    [FONT=&quot]Kama mgambo wa jiji, kumtafuta Osama[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
     
Loading...