Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Mbowe alivyobanwa na bunge huyu naye asiachwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Habarindiyohiyo, Jun 7, 2012.

  1. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Hai aliwahi kushtakiwa kwenye kamati ya kinga na madaraka ya bunge kwa kauli ya dharau kwa wabunge kuwa bunge ni mchezo wa kuigiza. Sasa kwanini kamati hiyo iachie habari hii kama hii: Mnyika: Bunge limetekwa na mafisadi bila kuchukua hatua kulinda heshima ya bunge?

    ...ndiyohiyo
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tuonyeshe hiyo hansard ya mbunge wa hai,la sivyo wape pole magamba woteeee
     
  3. m

    manucho JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sikuelewi halafu hueleweki
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Upumbavu kamu huu ni wito aisee
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    inategemea ameongelea wapi?
    kama bar mwite mhudumu amwongeze moja.
     
  6. m

    manucho JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sikuelewi halafu hueleweki
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ulevi nomaaaa.
     
  8. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    matusi ya nini?
     
  9. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Wewe ni kati ya mizigo mikuubwa kwa taifa letu hili, tukifanikiwa kuituwa tutakuwa tumepata ukombozi wa kweli!
     
  10. M

    Mwanandani Senior Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wekilaza umetokawapi?mtu akiongea ukweli pia ashtakiwe kwenye kamati ya nizamu?acha upumbavu we gamba.kukurupuka kubaya.
     
Loading...