Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mbavu zako za kichina usifungue hapa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KIBURUDISHO, May 3, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamaa mmoja alikuwa......................................................................................................................................................................................................nimebanwa na mavi utamalizia mwenyewe kama hujaelewa nisubiri nitoke chooni nije kumalizia ila sijui nitatoka saa ngapi maana kinyesi ni kirefu na kinatoka taratibu kama foleni ya magari kwa babu wa loliondo
     
  2. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Chenga!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    umri wako jamvini bado mdogo so huelewi unachokifanya. sometimes kweli huwa tunataka kuburidika thats why nimefungua thread yako. kama huna ishu ya kupost basi soma za wengine mbona zinaelimisha na pia zinaongeza ufahamu wa mambo. **** lako.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Dogo uwe na staha kidogo unapoandika,si kubonyeza tu keyboard.
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh thread yako ya kichina.umekaa ukafikiria cha kuandika ukaamua uje kutuzngua..badala ya kucheka tunanuna.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Hii mitoto ya siku hizi sijui ikoje.
     
  7. H

    Hardman JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    hata haicheeshi....lakini jitahidi hata mbuyu ulianza kama mchicha
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Haichekeshi
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    mitoto ya kata ina matatizo kweli kweli
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kwi..kwi..kwiiiii.....
     
  11. M

    Masiko W. M. Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani wewe mwenyewe una akili za kichina, na kama akili ni za kichina adabu yako pia ni ya kichina.
    Pole sana kiburudisho kwa kuwa huburudishi kwa lolote.
     
  12. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pumbaf!
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    haka kajamaa wangekapiga bann mara moja tabia za ki MS
     
  14. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ndo maana niliwatahadhalisha mapema kama mbavu zenu ni za kichina msifungue mlifungua nini sasa kama sio kihelehele
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    matokeo ya shule za kata haya..
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Wewe imekuchekesha?
     
  17. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu atakuwa Kiburudisho
     
  18. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mod: Please ban this guy, this is an unacceptable. Hatuwezi kuvumilia kusoma ujinga wa namna hii. Nimepita tu nikaona huu upuuzi. Kwang mimi naitwa ni abuse kwa hii forum.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Tatzizo la kutolipia alafu wanataka wapewe bure dodma weka ndan ama fukuza kabisa upuzi kama huu wakaangalie ngono na kuandika upuuzi kama huu
     
  20. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huu ni upuuzi.
     
Loading...