Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama marais wetu wangekuwa na fikra kama hizi tungekuwa tumeendelea

Discussion in 'International Forum' started by Hofstede, Jan 21, 2011.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    My take: Kama viongozi wetu wangekuwa na mtazamo kama huu nina hakika kabisa kuwa JK angeangalia nje ya siasa kwa manufaa ya nchi badala ya kun'ang'ania watu walewale ambao kwa miaka mitano wameshindwa kumsaidia kutimiza yale aliyowaahidi watanzania mwaka 2005. Nina uhakika kabisa kama angeelekeza katika kuwaweka watu ambao kwao siasa si ajira bali wamekuwa succeful katika private sector kuwa wasaidizi wake na asiwaingilie katika maamuzi yao mradi tu hayaliangamizi Taifa, tungekuwa mbali sana. Huu mchezo wa kuangalia nani atalinda masilahi yetu au ya chama ndiyo kiini cha umasikini miongoni mwa watanzania. Wanasiasa wengi wanajifanya wao ni kila kitu hata maeneo ambayo hawana ujuzi nayo na hawakubali ushauri wa watalaam, matokeo yake inabidi watalaam hawa ajishushe na kukubali kuendeshwa na wanasiasa kwa kuwa tu wasije poteza nafasi zao kwa fitina za kisiasa(Mfano ni TBC na Mhando)
     
  2. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    tatizo ni kuwa Marekani kuna Leader ambaye amechaguliwa na wananchi na anawajibika kwao, lakini TZ kuna follower ambaye amewekwa na watu wachache wakisaidiana na NEC , sasa atawasikiliza akina nani? atawasaidia akina nani?
     
Loading...