Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mambo yenyewe ndo hivyo,Nimeishiwa nguvu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasimba G, Apr 24, 2012.

  1. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Munkari iliyokuwepo bungeni na matazamo ya waTanzania wengi wa Kuzaliwa upya kwa taifa letu sasa linalozingatia uwajibikaji umegeuka ndoto. Yaana hitimisho lake limelainishwa kupita kiasi, Matumaini ya watu wengi yameyeyuka, taifa haliwezi kuhuishwa wala kuzaliwa upya wala hamna mabadiliko yeyote yanayoweza kutokea, nadhani ndio upepo uliokuwa unaongelewa na kwamba utatulia!

    Kwa kweli sasa tunaelekea kuona aibu kuwa watanzania! Ni watu wa maneno harafu kwa Tanzania hamna wafujaji ila kuna watendaji bora regardless kama ni wezi au wafujaji! Kwa Tanzania wafujaji na wezi hunageuka mtendaji wa kutukuka! Kweli inasikitisha!

    Nasikitika .
     
Loading...