Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mambo yako hivi TZ, basi Hitler alikuwa sahihi kuwachoma Waisrael

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by segwanga, Jun 6, 2011.

  1. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Siku za karibuni (hasa baada ya uchaguzi) polis wamekuwa wakijichukulia sheria mikononi kwa kuwaua raia kwa kisingizio cha kulinda amani ya nchi.Katika maeneo ambayo vurugu zimetokea Arusha tarime na urambo,polis wametumia nguvu kupindikia bila ya wao kuchukuliwa hatua kama vile waliokufa ni mbwa. mbaya zaidi suala hili limeshaanza kunyemelea mahakama kwa tukio la mkt wa chadema kukamatwa kimagumashi.Serikali imeshaanza siku nyingi likiwemo suala la chombo cha taifa cha habari TBC kutumiwa kwa maslahi ya chama.Sasa nauliza hivi Hitler alipowauwa waisrael kwa ges aina ya chlorine alikuwa sahihi au la!.Naomba watu watofautishe ukatili huu unaobarikiwa na serikali kama haulingani na aliokuwa akifanya HITLER
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    napenda namna Sharon Aeril na waisraeli wanavyoingia misikitini wakiwa na mbwa na mabuti yao
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Fafanua mkuu,ina maana kuwauwa watu bila hatia ni sawa tu kwako?
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    maama yangu!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hitler was too much
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    You are not drunk if you can lie on the floor without holding on. Huna hoja hapo yenye mashiko
     
  7. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa logic ya chama cha magamba wako sawa,kwa sababu wamegeuza uongo,unyanyasaji na uonevu kuwa ni vitendo sahihi
     
  8. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa logic ya chama cha magamba wako sawa,kwa sababu ccm wamegeuza uongo,unyanyasaji na uonevu kuwa ni vitendo sahihi
     
  9. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nimeshindwa kutambua lengo lako ni nini hadi ukaamua kuanzisha hii thread... Mauaji aliyoyafanya Hitler co ya kuyafananisha hata kidogo na hawa raia waliopigwa risasi na polisi katika jitihada za kuzuia vurugu!..
     
  10. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu hali ni mbaya sana
     
  11. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hoja ipo labda hautumii akili yako vizuri,kwa maana hyo wewe unaona ni sawa tu watu kupigwa risasi na polisi bila sheria kufuatwa,basi hitler naye alikuwa sahihi kuwaua waisrail kama mnavyotetea wanachama wa magamba polisi kuwafyatulia risasi za moto wakurya wa tarime mgongoni wakati wakikimbia na waliouawa arusha mbali na kituo cha polisi kwa kisingizio kwamba walikuwa wanavamia kituo cha polis
     
  12. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimetumia mfano huu wa hitler kwa sababu watu huwa wanachulia poa tu mtu anapokufa mmoja au wachache.Kumbuka kila mtu anahaki ya kuishi na dhambi ya kuua ni kuua tu hata kama utaua mmoja.Kama unaweza kupima,chukua lile tukio la machinga wa tunisia kujiua na impact yake kwa ulimwengu wa kiarabu.Kwa kifupi tukio hilo ni sawa sawa na kung'olewa madarakani rais wa tunisia,misri,yemen na unrest kwa nchi nyingi ikiwemo libya.Kumbuka hata mbuyu ulianza kama mchicha
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    No,he was perfect,...
    Nipeni nchi niwaogoze

    [​IMG]
     
  14. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umeambiwa Vatican ni msemaji wa Dunia!
     
  15. R

    Ray Isly Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujinga m2pu ngoja niende Beach nikachape ma H 2 O minaona shule ya Tz haina msada.naona watu wanaleta pwaje cjui watasaidiwa lin na shule zenu.pouwa.
     
  16. T

    Twasila JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Dini gani hiyo inayobariki mauaji?
     
  17. k

    kikule Senior Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe umesoma shule ipi,inaonekana shule yako ina matatizo ndo maana huoni pointi
     
  18. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichangan primary school kasoma
     
  19. k

    kikule Senior Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawezi akaona point bado ana tongotongo
     
  20. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Laana bado haijakutoka. Mwendawazimu hajijui kama kachizi and its all the same with you!

     
Loading...