Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mama / baba utachukua hatua gani??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Aug 13, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ghafla Bin Vuu mtu anakuja nyumbani kwako na kukuachia mwanae akidai mwanao amempa mimba mtoto wake?she iz 19 yrs old
    Na Je wewe mzazi utafanyaje unapopata taarifa juu ya hili la mwanao ni mwanafunzi kampa mimba mwanafunzi mwenzie 21 yrs old ..watoto siku hizi wanaanza utundu mapema sana...............
    Mie nimekosa cha kumpa ushauri huyu ndugu Msaada tutani ...................
    Si mie jamani ka- baby kangu bado kako kindagateni:A S 39:
     
  2. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    ina maana huyo mtu alikuwa hajui kama mtoto wake amempa mimba m/funzi mwenzie na je hakukuwa na vikao vya kujua mustakabali wa hiyo mimba kati ya wanafamilia hizo pande zote mpk afikie kubwaga mtoto kwa wazazi?

    Naomba ufafanuzi kidogo naona story kama imekosa ukamilifu
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    DNA test ikithibitisha nitamlea mjukuu wangu.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    FD hakuna Kikao wala habari zozote zilizofika mwanzo kama kuna kitu hicho ..ghafla majira ya jioni wazazi wa binti wakiongozana na Binti wakatia timu katika hiyo family na kumuacha Binti wakati mama akiunguruma huku akiishia zake ..
    "Ndo mumtunze huyo mtoto kama mnaona mazuri haya "kauli ya mama wa binti
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Unawafuata wazazi wenzio mka-negotiate.....suluhu itapatikana kwa busara za wazazi wote...
     
  6. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nitamhoji mdada au binti kupata usahihi. then nitakaa na hiyo familia ya binti kupata muafaka. kijana akikubali awe wife ambae atakuwa ni mwali wangu litajukana. Maamuzi wataamua wao.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi vitoto vya leo havijui hata kutumia Kinga ?:confused2:
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Tatizo kijana ameitwa amehojiwa sana anadai yeye hajawahi kuwa na uhusiano wowote na Binti..wakati Binti analia anadai ni mimba ya kijana..
    kweli ujana mmh..........................
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante kaka jambazi hivi DNA sasa imesambaa mikoa yote TZ?
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    21yrs na 19yrs unawaita watoto? uh!!
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hiyo familia imefanya kosa kuja kumbwaga binti yao bila kuongea na wazazi wenzao kwanza...sasa wakiamua kumfanya house gal itakuwa imekula kwa nani?
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kimsingi wanakua wako kwenye shock....ukiwapa mda kiasi mnaweza mkaongea vizuri sana...
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pima vinasaba... mtoto akiwa damu enu... mlee mjukuu kwa mapenzi yote, hakuomba kuzaliwa!!!:eyeroll2:
     
  14. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Vya zamani vilikuwa vinajua??
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...as if kosa ni la huyo kijana PEKEE!this is very wrong
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Miaka yetu ya 1960-70 umri huo tulikuwa bado kabisa kujua hii maswala ya kubanjuana :A S 39:
    Ubarikiwe baba Askofu
     
  17. m

    mob JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2010
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    mbona hata mimi nina uwo umri wa 21.FL tunajua vitu vingi kuliko ujuavyo wewe au unabisha ? me nawashauri wazazi wa huyu jamaa wa kiume awape room wapumzike then baada ya mwezi ndo awaulize.ukiangalia kwa upande wa sheria hazitowaguza sana maana wote ni aabove 18.SOSPA haiwahusu kwa kuwa walikubaliana, MARRiage Act inawarur\husu kwa kuwa wamezidi miaka kumi na nane.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    umenena vema sana Teamo jioni nitafute kwa one cup of Bear:cool:
     
  19. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mi nadhani mimba si kosa, kosa ni lile la kwanza na mimba ni matukio ya kosa tu,
    hapo kuna haja ya kukaa kuitafuta busara na hekima zaidi ili kumaliza msuguano
     
  20. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh jamani hawa watoto nowdaiz ni balaa,kwakweli yabidi kumwomba Mungu tu hakuna la ziada,mwambie amuite huyo kijana na binti wakae pamoja na kujua ukweli kama wote watakubali bila tatizo huna jinsi aleee watoto na kusubiri mjukuu tu ,anywei miss u sana mma!
     
Loading...