Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Mahmoud Jibril ni Mlibya, tutarajie mapnduzi yake muda mfupi ujao toka western

Discussion in 'International Forum' started by chamajani, Aug 24, 2011.

  1. c

    chamajani JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa namna Mahmoud Jibril alivyoshirikiana kwa kiasi kikubwa na Jumuiya ya Kimataifa ikiwa pamoja na Marekani, Uingereza, France na nyinginezo, ni wazi kwamba hataweza kuwatumikia walibya kwa interest za walibya badala yake atawatumikia zaidi Jumuiya hizo za Ulaya. Na hili litawezekana tu ikiwa hana uzalendo na Walibya la ikiwa ana uzalendo wa kweli na walibya ina maana atumie resources za Libya kwa ajili ya walibya kitu ambacho mabwana wakubwa hawatakubali na hivyo kum-assassinate tu-kwa kifupi ni kuwa Jibril hatoweza kutumikia mabwana wawili, so let wait and see the end of this saga.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani akitumikia masilahi ya Marekani, Uingereza, France nk, wewe inakuuma nini? Kwani Rais wako anatumikia masilahi ya nani??
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Ni common sense kumtumikia aliyekuweka madarakani
    Ila lazima ujue namna ya kubalance!
     
  4. c

    chamajani JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatumikia Ile Jet yake
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    yeye ni mwenyekiti wa NTC tu.nchi ikashatulia wanaitisha uchaguzi na yeye hatagombea.wamesema wataitisha uchaguzi ndani ya miezi 8 tu.yeye kwa sasa hivi anaongoza rebels na baada ya hapo wataaunda baraza lingine la mpito.yeye atabaki kama hero wa kupanga mikakati ya kuondoa serikali ya gadaffi.mia
     
Loading...