Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Lowassa ana nguvu kubwa ndani ya C.C.M. afanye haya.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nzi, Feb 4, 2012.

  1. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Salaam wana JF! Naelewa mijadala juu ya huyo mmeru imeshakua mingi sana humu na nchini,hadi inachosha. Lakini naomba mimi nijikite katika upande mwingine wa shilingi. Huyu mzee anasemekana ana nguvu kubwa sana ndani ya C.C.M. kiasi cha kuwa tishio kwa wapinzani wake (chanzo:walamba miguu yake). Hiyo nguvu ndiyo inapelekea hao wapambe wake waamini hakuna mwana C.C.M. mwenye kuweza kumzuia mzee huyu katika mbio za kuwania urais mwaka 2015. Vyema. Kama kweli anayo hiyo nguvu,basi afanye yafuatayo: 1. Ashawishi wabunge kupitia C.CM. wakubali mapendekezo ya marekebisho ya sheria ya marekebisho ya katiba ya mwaka 2011;marekebisho yaliyopendekezwa na watanzania wenye nia njema na nchi yao. Nasema hivyo kwa sababu maneno mtaani ni kwamba wabunge wa C.CM. wanataka kupinga mapendekezo hayo,kwavile itakua sawa na wao kula matapishi yao! 2. Awashawishi wabunge wa C.C.M. kuwawajibisha (kupitia bunge) viongozi wa wizara ya afya (waziri,naibu na katibu mkuu)na waziri mkuu,kwani viongozi hao wameshindwa kushughulikia ipaswavyo mgomo wa madaktari. Ambamo kuna vijana wenye ajira humo (mzee huyo amekua akijinadi kama mwenye kujali ajira kwa vijana). 3. Na mwisho awashawishi wabunge wa C.C.M. kupiga kura ya kutokua na imani na rais wa JMT. Kwani kiongozi huyo amedhihirika kudanganya umma (kwa mujibu wa wabunge wa C.C.M.) kwa kusema hajaidhinisha ongezeko la posho mpya na malipo yake kwa wabunge. Kwani haiwezekani waziri mkuu na spika waseme hadharani kwamba rais ameshaidhinisha,halafu rais akiwa nje ya nchi atoe tamko la kupinga kauli hizo. Hiyo ni dalili ya kuwadhalilisha wabunge wa C.C.M. ambao ndani yake kuna mawaziri wa serikali yake (ina maana amedhalilisha na serikali yake pia). Mzee Lowassa dhihirisha nguvu zako sasa ndani ya C.C.M. Kwani anguko la rais wa JMT litakufanya upate fursa ya kuwania urais mapema kabla ya 2015. Na kwa nguvu ambazo inasemwa unazo,utaingia magogoni kama unasukuma mlevi. Mzee I DARE YOU. Otherwise, you are nothing,but an opportunistic and hypocrite kind of a greedy politician.
     
  2. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    ofcourse EL anaweza akayafanya hayo but huwezi jua wenzie wamejipangaje na hata huyo JK mwenyewe anawaza nini kumhusu,by the way naona ka wote JK na EL wanaogopana na wanajaribu kutughiliba wa TZ kuwa bado ni marafiki ambao hawajakutana kwenye vichocholo vya bongo
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280

    Kama anazo,afanye hayo sasa.
     
  4. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Nzi=uchafu=mavi=ushuzi. Mkono wa mjinga, huandika chochote. Nzi, kweli wewe nzi. Ulichoandika ni uchafu
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na ukakubali kutumia ubongo na muda wako kusoma uchafu,kweli INZI NI UCHAFU
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Lowasa is overated.
     
  7. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upeo wako mdogo sana mkuu. suala la kushawíshi wabunge wa CCM sio la Lowassa na hata hivyo hicho sio kipimo cha kupima nguvu zake. Suala la wabunge wa CCM kukubali marekebisho ya katiba, n.k ni issue ya wao kusimamia maslahi ya wananchi badala ya itikadi ya siasa za chama. sasa lowasa afanye nini kama hawataki? lowassa ni mwanasiasa wa kawaida tu, kama huna hoja ya kupost kwani lazima uandike?, take a day off. kama ameandikwa sana, basi huna haja ya kumuandika tena, si kuleta thread iliyojaa ukabila, chuki na upotoshaji.
     
  8. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Exactly.
    His supporters are trying to tell us that he is untouchable with almighty powers within C.C.M.
    The fact is,he is just a rich politician with many a-kissers.
     
  9. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280

    Mkuu hujalazimishwa kujibu baada ya kusoma.
    Hauoni kama nawewe huna upeo kwa kujibu post ya mtu hasie na upeo!
    Take two days off muzee.
     
  10. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Asante. Na karibu.
     
  11. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yooote tisa, watanzaia bado. Hata kwa kujadili kote na kujiita Great thinkers, siku ya kupiga kura utajua kwamba watanzania ni wajinga sana kupita hata ule ujinga tunaojaribu kuupiga mateke!
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa mbona anaandika upupu
     
  14. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Unaona ni upupu coz we ni mwajiriwa wa huyu fisadi, lazima uchunge mkate wako wa udhalimu. Shame on u.
     
  15. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wanunuliwa huwa mko makini na kazi mliyopewa na huyu fisadi. Pole sana ndg yangu. Hv we una akili timamu au ulishapata jeraha la kichwa? Au ni njaa tu mkuu... Mwambie boss kuna thread yake JF na umeshareply akupe chako ukajivinjari. Shame on u.
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    weye unanuka kikwapa halafu unakoga maji ya mtaroni, hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhihinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi hinhi
     
  17. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unajua narubongo wakati mwingine huwa sikuelewi upo upande gani
     
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi mbwi
     
  19. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hivi we narubongo leo umekunywa pombe gani?
     
  20. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nipo ccm kirumba pombe za bureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,nipo ccm kirumba pombe za bureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, nipo ccm kirumba pombe za bureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
Loading...