Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Lowasa Atagombea Urais CCM 2015: Samuel Sitta Hama Chama. Gombea.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Feb 10, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Anza maandalizi sasa Mzee Chuma Cha Pua.

    Take notes. Soma alama za nyakati.

    Watanzania tunataka Rais asiye mlafi, asiye mbinafsi, asiye mwizi, asiye fisadi, asiye na laana ya Baba wa Taifa.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kama lowasa akiwa rais nchi itaingia kwenye vita vya wenyewe kwa wenyewe
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lowassa kupewa kamati ile si tiketi ya kupata urais 2015.Kumbuka hata Malecela amekaa na hiyo kamati kwa miaka 10 lakini kilichompata anakijua yeye mwenyewe.Lowassa urais basi
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    malecela hana hela
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nchi hii bwana kila kitu kinawezekana
     
  6. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi bado Lowasa anafikiria urais kama rafiki yake JK mambo yalikuwa moto uchaguzi uliopita Lowasa atapata wapi kura za kumtosha kuwa rais na hata akichakachua ataleta fujo kama Ivory Cost
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi mnategemea nini kama zaidi ya nusu ya wabunge ni ama mambumbumbu au ni vibaraka wake akiwemo huyo mkuu wa huo Mhimili wa Bunge? Kwa kweli mapambano ya kung'oa mbegu hii yenye sumu kwa watanzania ni kubwa, ya kuchosha lakini tusiikatie tamaa. kuna siku Mungu atasikia kilio cha hawa maskini wanaonyonywa.
     
  8. m

    matawi JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nchi imeshaingia kwenye machafuko tayari yako ndani ya roho za watu huko mnakosema (2015) hatuwezi kufika lazima tutashika mapanga tukatane. Kinachoonekana democrasia imenyimwa mkondo ndo maana hata kamati za bunge zimekuwa za kupeana. Dr Slaa kupata kura mil 2 amekuwa adui wa vyama vyote
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siyo Sitta tu, wapiganaji wengi tu kama Mwakyembe, etc wakiwa na nia ya dhati, wakaja upinzani....... CCM tunaizika bila kutumia nguuvu kubwa 2015...........
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kura milioni 2.5 za Dr. Slaa ni sawa sawa na Kura za Lipumba (1995+2000+2005+2010)
     
  11. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kura milioni 2.5 za Dr. Slaa ni sawa sawa na Kura za Lipumba (1995+2000+2005+2010)


    nimeipenda hii..imekaa vizuri
     
  12. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Lowasa akichukua tu fomu ya kugombea urais nchi inageuka Tunisia jioni yake. Najua ataingia kwa kujiamini kuwa jamaa wa Usalama wa Taifa watamfanyia kazi kama walivyoifanya kwa Mkwere, lakini atuonee huruma watanzania kwa nini tuuane wenyewe kwa wenyewe kati ya wanajeshi na wananchi kisa tu mtu mmoja atimize ndoto yake ya kuwa rais??? Please Lowasa huko uliko futa ndoto urais kwa maslahi nchi hii.
     
  13. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio atagombea yeye ndie chaguo la chama chake,kwahiyo be ready kwa mtifuano na sasa hivi anaongoza kamati ya usalama na nje kazi ipo kwa yule wa nje ambaye naye anataka kugombea
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sita unapendekeza ahamie chama gani ili agombee au aanzishe taasisi binafsi kama Cheyo (UDP) ya kuingia ikulu?
    Sita anaqualities za urais.
     
  15. i

    ibange JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dr slaa hana tamaa atamwachia sitta. kwa vyovyote vile akigombea lowassa ccm chali
     
  16. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :laugh:Fisadi Lowassa tunakuomba utuachie nchi yetu imeshtunyonya vya kutosha, unachokitafuta sasa ni vita Fisadi Lowassa. ufisadi wote ulioufanya bado hujatosheka? Kama jeshi halitoilingilia kati basi naomba watanzania wenzangu tulivunjeni jeshi ufisadi wote unaofanyka katika hii nchi jeshi lipo kimya au nalo linafaidika na huu ufisadi wa kina Lowassa na wenzake? Fisadi Lowassa tunakusihii chondechonde baba unajipaka mafuta, na sisi tutakuwasha moto:twitch:
     
  17. m

    mtimbwafs Member

    #17
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ngoja ninukuu hekima za baba wa Taifa Hayati mpendwa na kipenzi cha wengi Mwalimu Julius Kambarage Nyerere mjukuu wa mzee Burito alisema hivi; " Kama mtu anatumia pesa zake ili kwenda ikulu basi atatumia hata RISASI ili kujisafishia njia akiwa Ikulu".

    Kauli hii sasa inaanza kuleta maana kwa sisi Watanzania, mtu mbinafsi, fisadi, mbabe, mwenye visasi na ambaye yuko tayari hata kutoa uhai wake kwa mali ya dhuluma hafai kuwa rais wa Tanzania. Uamuzi wa rais ajaye wa Tanzania tunao sisi watanzania Wenyewe!.
     
  18. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kamasi zinawatoka Wababe wa Egypt! Huyu Nunda wetu ni lazima tumche ngozi yenu akiwa Hai.

    Mwizi na Jambazi Lowassa hastahili hata kuiota Ikulu
     
  19. m

    mtimbwafs Member

    #19
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee wa viwango na spidi anza sasa kujiandaa Watanzania tuna Imani na wewe kwa maana mambo yanayotendeka sasa yanatukosesha Amani kabisa. Mzee Sitta soma nyakati ili uje kurekebisha Chama japo hata Mzee wa 120 bado busara na hekima zake pia zitatusaidia Wanzania.

    ALUTA KONTINUA.
     
  20. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #20
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitta ni mwizi tu nayeye,labda Mwakyembe!!:laugh::laugh:
     
Loading...