Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Kweli Kikwete Ni Mzalendo, Do This..................

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Nov 15, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hii kitu nimeipata kwenye uzi uliowekwa na Maggid Mjengwa:

    Kama Kikwete atafuata ushauri huu maridhawa, basi nitafuta signature yangu. Vinginevyo bora nife tu, sibadilishi mpaka tupate Rais mwingine.

    ".......Kama tuna dhamira za kweli za kuviandalia vizazi vijavyo mazingira mazuri ya kuishi, kuifurahia na kujivunia nchi yao, basi, tuna lazima ya kuandaa mazingira ya kuwapo kwa Mkutano wa Kitaifa wa Katiba. Mkutano utakaojumuisha viongozi wa makundi yote ya jamii hii. Hapo yaandaliwe mazingira ya kuandikwa kwa Katiba mpya itakayokuwa na maslahi kwa Watanzania walio wengi, na kwa miaka mingi ijayo....."


     
  2. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Katiba ndio kitu cha msingi katika nchi yetu!kama kikwete anaipenda nchi hii basi awe wa kwanza kusimama na kuomba Raisi apunguziwe madaraka!Raisi itafikia kipindi anateua hata katibu tarafa maana kila kona kila director kateuliwa na raisi mkuu wa wilaya!Hii ni hatari kama nchi hii itakuja kupata Rais kama Mobutu sese seko!
     
  3. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu,
    Huo ushauri wako ni mgumu sana kwa JK & Co. na kwao ni fumbo lisilo na jibu bado.......
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je unategemea ng'ombe dume akamuliwe maziwa? Sahau kabisa hili kutoka kwa JK.
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ng'wanangwa,
    Nini maana ya Chekibobu..
     
  6. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ahhaaaa haaaaaa kaka usijisumbue kumshinikiza afanye,hujui kama yeye ni mmmm(bbbb){uuuuu} asiye mzalendo,wajinga wengi ndooo waliomchagua na wajinga haooo au werevu hao hawaoni wala kusikia kuhusu katiba mpya,hujui kuna watu waliokuwa wameevaakijani kumshabikia kwenye mikutano ya kampeni na hawajui anazungumza nini japoa ni hotuba ya kiswahili,bado,turudi vijijini tuwaelimishe ndugu zetu hawana taaluma:nono::bowl:
     
  7. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kichwa chake unafikiri ataelewa?ye anajua ngoma na mengineyo yaleee.Hivi kwa nini tusi-adapt mfumo wa kuwachagua wawakilisha wenye akili timamu kama wabunge hivi ndio wakamchagua rais,haya mambo ya ccm kutumia mtaji wa ujinga hatutayashinda.Kazi yao kubwa ni kuuendeleza ujinga kwani ndio ngazi yao. Manake asilimia kubwa sana ya watz ni wajinga hata uhubiri maendeleo,au wao kunyimwa haki hawakuelewi.
     
  8. October

    October JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Do you think he cares about Tanzanians??
    CCM do not give a damn about Tanzanians,
    All they cares is to remain in power at any cost, if they have to sell Serengeti or Indian ocean as long as they remain in power they will be more than happy to do that.
     
  9. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani ilikuwa mojawapo ya ahadi zake kuandika upya katiba?
     
Loading...