Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama kweli JK ni mchapakazi mbona kampeni zake ni ghali kuliko zote kihistoria?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Oct 14, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mimi ninaamini usemi usemao:-

    "CHEMA CHAJIUZA NA KIBAYA CHAJITEMBEZA."

    Swali linalonila kichwa ni hili...............Hivi JK kama kweli ni mchapakazi na kuna mengi ametufanyia kwwa miaka mitano iliyopita si tungelimtarajia sisi tulionufaika na utawala wake tumtangaze lakini jitihada hiyo ametunyang'anya na amejitwisha KWA KULIBINAFSISHA jukumu letu kwake BINAFSI na familia yake!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


    HIVI NI KWELI SISI NDIYO tulionufaika na miaka yake mitano madarakani au ni HIYO familia yake na hao wachache ambao wanampigia debe?

    Na kwanini kampeni yake ya kutetea ugali wake na familia yake WA URAISI imekuwa ni ghali kuliko zote katika historia ya nchi hii?

    Kuna nini? Na kulikoni?

    KWELI CHEMA CHA DR. SLAA CHAJIUZA NA KIBAYA CHA JK CHAJITEMBEZAAAAAA
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ndo maana watatumia zaidi ya 50 billion bse Kibaya chajitembeza
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubalia nawe kwa asilimia 100
     
  4. M

    Mtemakuni JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bwana mkubwa uchapakazi wa rais is nat invesly propotn na gharama! Haina maana kwamba ukispend less ndo mchapakazi na kama utaspend sana ndo KILAZA sio kweli.!
    Kama unakumbukumbu rais OBAMA kwenye kampeni za urais ndie alikua na hela nyingi na kuspend zaidi but utendaji wake unauonaje?
     
  5. F

    Fikrasahihi Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ile ni bajeti imewekwa itumike acheni jamani itumike, mbona CHEDEMA wanatumia helikopta watu hawasemi ila wakitumia CCM tatizo watanzania ifike wakati tubadilike jamani, kila chama kina bajeti yake na taratibu zake.
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mwaka huu sijui hawana za EPA, MEREMETA na TANGOLD, na RICH wa Monduli. Kinana anasema eti wametumia pesa kidogo kuliko miaka mingine. Sasa naamini ukiwa na dhambi moja hutaogopa kutenda nyingine hata kama unajua ni dhambi, kwa sababu wana dhambi ya wizi na dhuluma,wanaona kusema uongo ni sawa, Mungu Tunusuru.
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Usimlinganisha Obama na haya majizi yako... Obama alichangiwa na wananchi ktk utaratibu wa uwazi na ukweli, mkewe na watoto walitulia home hadi siku ya kuapishwa. Na pia Obama alikuwa anagombea kwa mara ya kwanza si ilibidi aingie gharama kujiuza kwa wananchi, wengi walikuwa hawamfaham. Cha kushangaza kwa huyu Kikwete wetu ndie rais wa nchi na kila mtu anamfaham kwa miaka mitano... Mazuri yake yangejitangaza yenyewe tu, familia ingetulia ikulu waendelee kula kuku. Kizuri Slaa (PhD) chajiuza, Kibaya Kikwete chajitembeza kwa kupora hadi mabango yanatotangaza biashara ili biashara hizo zikuze uchumi na kuweka mapicha yake utafikiri anagombea mara ya kwanza, tena kwa chama kisichojulikana
     
  8. K

    King kingo JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    uzuri ni kwamba mwenyewe anajijua kuwa ni msanii kwa hiyo anajaribu kutufanyia usanii wake lakini HATUDANGANYIKI
     
Loading...