Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama kweli basi miye nimekuja kuwaaga!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eeka Mangi, Nov 11, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati nilisikia kuwa haiwezi tokea ukaona paka wana-doo na ukiona basi siku zako zinahesabika.
    Sasa mimi leo asubuhi kigiza hivi nawahi job nikakuta paka wamekunjana barabarani walivyoona mwanga wa gari yule aliyekuwa juu katoka nduki wa kike kabung'aa kisha naye katoka nduki. Nikawapa story rafiki zangu hapa ofisini wakanambia eti siku zangu si nyingi! Dah nimechoka kwelikweli. Hivi n i kweli ama ULIKUWA UMALAYA WA HAWA PAKA? Na haiwezekani na wao wameanza kukosa maadili?
    Nianze kuaga nini?
     
  2. K

    Kipenzi Chao Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh...! Sina uhakika na hii imani...! Lakini bora uanze kutoa wosia....!
     
  3. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ahahahahahha yaani imebidi nicheke tu......kama kwlei basi safari njema lolllllllllllll...ukashike kiwanja kikubwa tuko nyuma!!!:rip::rip::rip:
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tangulia na sie twaja
     
  5. M

    Msisiri Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What u beleave is what hapens to you.

    Ukiamini hilo litakupata lakini usupoamini hakuna kitu,
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    uongo mkubwa kabisa ..mimi nilishawaona mara kibao tu ..miaka 13 iliyopiat nilishaona hata utotoni nilshaona sana ..au na mimi sku zangu zinahesabika?...but miaka kama 20 ishapita
     
  7. F

    Ferds JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Cku zetu wote zinahesabika kwano za nani hazihesabiwi
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Zinahesabika ndiyo haitazidi miaka 100 utakufa ndugu yangu!
     
  9. S

    SUWI JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukifika usisahai kumtafuta Julias Nyerere (BABA WA TAIFA) umweleze kinachojiri TZ. BYE:doh:
     
  10. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hizo imani zipo ila zikemee
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    duh binadamuna imani zetu..
    mimi nimewaona paka waki sex mchana kweupe
    cha ajabu na waliponiona wala hawakuacha,waliendelea na starehe zao...
    na nimiezi miwili imepita sasa...

    na mimi kwa kuwa sikuwahi kusikia kuwa ukiona paka wana sex ni mkosi...

    mimi nilidhani ni bahati kwa sababu sio kila mtu inamtokea.....
    funny ....................
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Acheni hizo nyie..............kwa wale wahudhuriaji wa ARISa Club pale ARU na enzi zile UCLAS.............hili lilikuwa ni jambo la kwaida sana paka wa pale walikuwa na nyota nyekundu!
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    aah IVUGA huyooooooooooooooo; shusha live mtaalamu wangu!
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    wote walioona hii siku zao zinahesabika?
    au hii sio live?
     
  16. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    teh teh teh..............
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Tatizo hapo unamwaga nani? Na unapomwaga unamsimulia hiki kisanga si atakuona una walakini fulani kiakili......siku na saa ya kutuaga hakuna aijuae......endelea kupasua anga kama zamani usije ukaaga kumbe bado una miaka 100 mbeleni inakusubiri.............itakapotimia hiyo mia utasikitika kwa mengi ambayo ulikosa kwa kutafakari kifo hewa.................Superstitious worries belong to the idol worshipers..........are you one of them?
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    na mimi nimeshaona, kwa hiyo siku zangu zinahesabika pia?
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mjomba we endelea na maisha tu hizo habari hazina ukweli wowote,mi nimewaona paka waki do tangu nina miaka mitano huko kwa bibi na mpaka leo nakaribia miaka 40 mzima wa afya.Ila angalizo habari hii iishie humuhumu JF maana huko mitaani wachawi wakisikia hawakawii kupata sababu ya kukufanya msukule.
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180

    ha ha ha ha ha ahaaaaaaaaa mkuu umeamua tufe wote kabisa?
     
Loading...