Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama kweli basi katibu mkuu mama Blandina nyoni ni zaidi ya muuwaji, soma hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 9, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu watanzania
    kuna wengi watanzania wamepima wana ukimwi kumbe hawana
    hii imekuwa siku ningi sana na wizara imekuwa ikijulishwa kuhusu
    kupatikana kwa vifaa vibovu vya kupimia hiv

    pamoja na hayo mama yetu huyu inasemekana amekuwa akila na mmoja
    wa walioingiza hivi vifaa na kujilimbikizia hela nyingi tu huku akijua
    vifaa vilivyoletwa ni vibovu ...je wewe ni mmoja wa waathirika wa huyu mama

    mh pinda wakati akimalizia amesema ameona kuna kashfa nyingi sana na amesoma kwenye jamii
    forums na hata baadhiya karatasi aliomba wamprintie akasoma alishtuka sana sana
    sasa basi kwa kuwa swala la uongozi liko ju yake ameona ni vyema huyu mama akapumzika na
    kibaya zaidi mmeona kuhusu kuingizwa vyombo vibovu vya hiv mnafikiri tutakuwa tumeua wangapi
    maana wengi wanakufa sababu ya shock kujua wanaumwa kumbe awaumwi kwa hili nimeagiza
    haraka sana polisi waanze kumhoji kuanzia mchana huu na atoe ushirikiano na ripoti nipate
    kabla ya mwezi huu

    nimejua kwa nini watu wengi wanaogopa kupima ukimwi sio wanaogopa kujua wanaumwa bali wanaogopa kukutana na vituko vya mama blandina nyoni



    mungu awape wepesi wale wote walikufa kwa tamaa ya huyu mama kwa kuambiwa wana ukimwikumbe hapana
    raha ya milele uwape ee bwana na mwanga wa milele uwaangazie wapumzike kwa amani

    ameeniiii
     
  2. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    inasikitisha sana
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Leo ndo wameyaona?!, TISS wanafanyanini mpaka haya yote yakee?!, si hili la vipimo feki, la chanjo feki za watoto je?!, ama hujui jinsi watoto wadogo magonjwa yasiyotibika bcos kuchanjwa chanjo zisizofaa?!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kweliii kabisaa mku na sie tuliofululizo jk time tumalize mapema tunakazi watoto wetu kila miezi kadhaa chanjo mpwa
     
  5. King2

    King2 JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh! Kazi kweli kweli.
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    She is a monster . Agrrrrrr
     
  7. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    When money rules its subjects become monsters. If it is real, real she is.
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    naomba kukumbushwa alichowaambia madaktari hata wakamchukia vile...
     
  9. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If thingmathang is thingmabob,then she must be a mid-day vampire!
     
  10. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,268
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Hivi kwa nini huyu mwanmke asifilisiwe mali zake zote? Ilitakiwa apigwe risasi za tumboni hadi afe tena hadharani na TV zinaonyesha live. Ingekuwa fundisho tosha kwa wenye tabia kama hizo. Kwa nini tusiwage China kufanya maamuzi mazito? Baba mwanaasha anachekacheka kwa kila aliyemteua pale anapofanya makosa, hadi lini? Wakati ni huu, onyesha uwezo wako.
    Hivi kumbe pinda nae anaingia humu?sipati picha jina analotumia humu. Na avatar yake itakuwaje? Ila pinda karibu jamvini
     
Loading...