Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama kuruhusu ushoga ni suluhisho la kiuchumi italia na ugiriki wangeshafanya hivyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by harakat, Nov 10, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    HIVI KARIBUNI SUALA LA MASHOGA LIMEZUNGUMZIWA SANA NA VYOMBO VYA
    HABARI NA HASA PALE CAMEROON ALIPOTOA KAULI YA KUDHALILISHA NCHI
    ZETU ZINAZOTEGEMEA MISAADA ILA KAMA KUWATAMBUA NA KULINDA NDOA
    ZAO INGEKUA SULUHISHO LA KIUCHUMI BASI NAFIKIRI NCHI ZA ULAYA
    ZINAZOKUBWA NA MIGOGORO YA KIUCHUMI ZISINGEFIKA HAPO ILA HATA
    HAPA TZ HAWA JAMAA WAPO NA HATUJAWANYANYASA WALA KUWAFUNGULIA
    KESI SUALA NI KWAMBA HATUWEZI KUWARUHUSU KUOANA KUTOKANA NA KATIBA

    NAWASILISHA.........................CHEKI KAMA HILO HAPA LINAVYOREMBUA MPAKA KERO

     
Loading...