Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama kuna mtu bado anadhani JK ni mtu makini basi afikilie upya.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Matola, Jan 13, 2011.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kuna machangudowa wa kisiasa ambao sisi kila siku tunasema Mkwere alikuwa anatakiwa aishie kwenye cheo cha UDC walidhani tuna chuki binafsi, sasa angalieni picha hii halafu toa maoni yako. na ningependa zaidi maoni ya wana CCM kama akina Mwiba. Natoa hoja.




    View attachment 20254
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmmh,jamani
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!!
     
  4. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,833
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Hapa tumepatikana. Na tukio hili si la kwanza na nina hakika halitakuwa la mwisho. Mungu atusaidie.
     
  5. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mwalimu Nyerere alisema mwaka 1995 kuwa Mkwere ni "Muhuni" hapaswi kuwa Rais. Cha kushangaza miaka kumi baadaye, 2005, watanzania huku wakiwa na "tip" ya Mwalimu, walijifanya hamnazo na kumchagua Mkwere. Kama hiyo haitoshi, miaka 15 baadaye, 2010, wakamchagua tena. Uhuni ni kama ugonjwa wa kurithi, huwa hauponi. Hapa wadau tumeshaliwa kutokana na tabia yetu Watanzania kutodhiti au kutotunza taarifa au ujuzi (knowledge mismanagement).
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hiyo cheki sijaielewa jamani; mlipwaji ni nani?
    Maelezo kidogo wakuu.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Mbona inasomeka two hundreds thousands lakini tarakimu zinaonyesha three...? sijaelewa au sijui labda au ndo uch... unaousemea?
     
Loading...