Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama kuna mtu ana uelewa na hili anisaidie!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by paul kitereja, Jun 17, 2012.

  1. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi ni mwanafunzi wa first year mzumbe nilikosa mkopo,,je nauliza naweza nikapata mkopo second year kama nikiomba??mwenye kufahamu naomba anijuze!! ahsanteni!!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa budget hii ya mwaka huu,sahau tu dogo.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Uwezekano wa kupata mkopo ukiwa 2nd year upo, kwa sababu unaomba kila mwaka upya (kama utaratibu haujabadilika).
    Pole na kila la kheri. Kaza buti utafika tu.
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Uwezekano upo lakini ni mdogo sana kwa maana wa mwaka wa pili wanakuwa wana renew mkataba na sio kuomba mkopo, hivyo wewe kama utakuwa unaomba kwa mara ya kwanza inakuwa ngumu kidogo.
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Everything is possible, Kuna utaratibu wa kuomba kwa wale walio kwisha kuomba na kukosa just tembelea mtandao wa HESLB kuna jins ya kuomba.
     
  6. s

    sumni7 Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwekee link aende 1 kw 1km unaweza
     
  7. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ahsante ndugu yangu nashukuru kwa kunitia moyo! mungu akubariki..
     
  8. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ahsante nashukuru!
     
  9. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ahsante kwa ushauri wako!
     
  10. basa

    basa Senior Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    pole met wng! Lazm utapata coz second year weng walipata japo walikosa first year
     
  11. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    budget ipo limited,ukiaply tena ambatanisha strong reason ya kuomba tena mkopo,alot of my friends wa Mzumbe wameaply
     
  12. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    AHSANTE ndugu yangu, nami naamini mungu itakuwa hivyo!
     
  13. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poah mheshimiwa ucjali nitafanya hivyo!
     
Loading...