Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama kuna mtu ana mapenzi mema na rais amfikishie ujumbe huu....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Jul 11, 2012.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Charles Tylor hakuhukumiwa kwa makosa aliyoyatenda yeye binafsi, bali yalitendwa chini ya mamlaka yake wakati alikuwa na uwezo kuyazuia kutendeka. Waliyoyatenda wapo mtaani wanakula bata kwa fedha dhalimu walizozipata baada ya kumwaga damu za ndugu zao.

    Inawezekana Tylor alikuwa na nia njema ya kuzuia uhalifu usiingie na kuenea Liberia lakini kanuni za kibinadamu zilikiukwa vikubwa. Hivyo kupelekea historia mbaya kwa Afrika na huzuni kubwa kwa nasaba yake...

    JK, inawezekana kabisa kwamba nyuma ya hizi brutal zinazofanywa na dola dhidi ya raia wako hakuna NIA wala MAAMUZI yako, lakini inawezekana walio chini yako wanaamua wakiamini wanafanya kwa niaba. Inawezekana kabisa kwamba inakuuma na kukusumbua sana haya matukio mfululizo yanayodhalilisha nafasi yako na utu wako lakini huna la kufanya.

    Inawezekana kabisa kupitia nafasi yako uliyo nayo sasa unadhibiti vyombo vya kutoa haki (mahakama) kutenda haki isiyo haki. Hivyo kutumika kukandamiza na kubamiza matumaini ya raia wako wengi.

    Take my words...


    1. Chukua hatua za kinidhamu dhidi ya wanaoharibu kwa kutumia jina na nafasi yako..
    2. Kukaa kwako kimya ni jibu tosha kwamba you are behind na uhalifu dhidi ya binadamu unaofanywa na wasaidizi wako...
    3. Siku hazigandi, hivyo usiporekebisha sasa tegemea uwezekano wa wewe kushtakiwa kwenye mahakama ya uhalifu wa kivita muda wowote ule.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanakuja Zomba,Ritz,MAMA POROJO,Tume ya Katiba and the like!, utawaskia tu! jiandae kupokea kauli zao!
     
  3. mpogole

    mpogole Senior Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wamepata ujumbe watafikisha .................
     
  4. s

    saita Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masikio yao hayasikii, macho yao hayaoni, akili zao hazitambui na mioyo yao haina huruma wala utu tena na wkiona watakutafuta kwamba unahatarisha amani ya taifa.
     
  5. m

    majebere JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kweli mtu na akili timamu atachukua huu upuuzi ampelekee JK? Kweli akili ni mali.
     
  6. a

    andrews JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​wote hao nasikia walitoroka milembe hawajamalizia matibabu wasamehe mkuu.
     
  7. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Maoni yako ni sahihi kabisa, tatizo ni kwamba tumefika huko kwasababu ya udhaifu wa rais kikwete, uzembe wa bunge, na upuuzi wa chama cha misitu (ccm). Katika hayo yote unategemea nini?
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Sikio Lakufa Halisikii?????.......
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Mhh!! sidhani....
     
  10. d

    dguyana JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa ujumbe kama huu ukimpelekea anaweza ukawachizi usiependa maisha yako. Maana sijui kama utaishi salama sababu jamaa ni mtu wa visasi sana. Hongera kwa kulijua hili dada.
     
  11. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Charles Taylor alikuwa jambazi sugu aliyetoroka maximum security prison Marekani. Unasema vipi hakuhusika na uovu uliotokea Liberia,kwamba wasaidizi wake ndio walikuwa wahusika?
     
  12. controler

    controler JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK na wewe wote Ni kundi moja. Hamuwezi kuelewa hii maneno
     
  13. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    kwa mara ya kwanza nilikutana na Charles Taylor mwaka 1981 chicago ilikuwa mwezi june nikitokea cuba yeye alikuwa hapo chicago akimalizia mafunzo yake juu ya steganography na alikuwa ni informant wa CIA. na ni hao hao CIA waliomsaidia kutoroka gerezani huko boston mwaka 1985. hakuwa jambazi kama unavyodai.
     
  14. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Jamani lile ni "SIKIO LA KUFA" nyerere aliona mbali na akasemaa bado halijakomaa kumbe sio yeye tu ambae hajakomaa wana mabwepande wote wakalipa urais kuonyesha wasivyokomaaa na hapo ndipo nilipo hama ccm,,ccm(choo cha makuti) wote ni sikio la kufa,,,ngoja watoke madarakani watajuta kwa mauaji wanayofanyya chini ya utawala wao
     
  15. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    ah!ah!ahaaaaa majebere unaramba viatu vya sikio la kufa(dhaifu) kwa maslai ya nani?watu wanateswa na kutolewa uhai unaodhani mungu hata wahukumu kama walivyo fanya mabwepande??Gadaff na Sadam hussen nao walitumiwa ujumbe hivihivi!matokeo yake tuli yaona...............sina shaka na ilo ujumbe umemfikia dhaifu yeye aendelee kutia pamba masikioni tu!watu wanaorodhesha mauaji tu!atajibu siku moja.
     
  16. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani signature yangu inajitosheleza katika hili!
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Keshafika majebere! keshaanza tayari,tusubirie wengine
     
  18. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vick Kamata, Betty Mkwasa wote wanamapenzi mema na raisi nadhani watafikisha ujumbe huu.
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Which implies kuwa wewe ni maskini maana huna mali!
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Exactly!
     
Loading...