Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Kuna Kazi Ngumu Kwa Sasa TZ....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtoboasiri, May 22, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ..basi ni hii waliyopewa wenzetu ya kujaribu kuwafanya watu wenye akili zao wakubali kugeuza uongo kuwa kweli kwa manufaa ya Chama Cha Magamba. Nakupa mifano michache (mdau ongeza nitakayokuwa nimeisahau):


    • CHADEMA ni chama cha Wachaga na Wakristo (soma Wakatoliki)
    • CHADEMA ni chama cha kanisa Katoliki
    • CHADEMA hakikubaliki na umma (lakini ndicho hicho wanachokisakama kila kukicha - kama hakikubaliki na umma ina maana hakina madhara kwa Chama Cha Magamba, iweje hakiishi kutajwa midomoni mwao?) Mbona vyama vingine havitajwi tajwi namna hii ya CHADEMA?
    • Akipigwa mawe mbunge kutoka Chama Cha Magamba, alietupa mawe katumwa na CHADEMA
    • Hakuna matatizo Tanzania, kuwa kuna hali ngumu ya maisha hizo ni propaganda za CHADEMA.
    • CHADEMA inapotosha wananchi (wakati huo huo watu hao hao wanasema Watanzania hawawezi kudanganyika!)
    • Viti maalumu vifutiliwe mbali - maana vinaiongezea ruzuku CHADEMA (utadhani viti maalumu vipo kwa ajili ya CHADEMA pekee)
    • JF inafadhiliwa na CHADEMA (wenyewe wakiwemo humu humu - wengine wanaaga mara tatu tatu kuwa wanajiondoa JF kwa kuwa MODS wanapendelea CHADEMA lakini hatuoni wakitoka).
    • ....
    • ....
    • ....
    Jamani, mnazima moto kwa petroli!!!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,727
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe ni mtoboa siri
     
Loading...