Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama kuna ka mantiki fulani hivi!!! wewe unaonaje!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lucas, Jan 10, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    1. ati ukichukua maeneo na viwanja vyoooote vinavyomilikiwa na chama cha kijani kwa nchi nzima na kuyaweka pamoja, unaweza pata eneo la kuweza anzisha wilaya mpya!!
    2. halafu ukichukua majengo, magari na asset za ndani zote wanazomiliki unaweza anzisha ka mji kapya tena kazurii tuuuuu, na hata kuiform halmashauri ya mji kabisa!!
    3. ukichukua vyanzo vyao vya mapato, redio, magazeti, parking na majengo wanayokodisha kwa nchi nzima..... inaweza kukaribia bajeti ya halmashauri!!!
    wewe unaonaje? ni mtazamo tu......
     
  2. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ukijuchukua maprof na ma dr walio nao.... unaweza ukaanzisha chuo kikuu kizuri tu!
     
  3. E

    Emaglo Senior Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo mpya
     
  4. E

    Emaglo Senior Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio wilaya tu ni mkoa
     
  5. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukichukua pesa ya m1 wao anayotumia kwa siku moja wewe utatumia kwa mwezi mzima..ha ha ha ha...
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    ni zaidi ya haya unayojifikiria mkuu
     
  7. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    pata picha ungeitwaje huo mkoa?
     
  8. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ongeza basi na mengine!!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Watu ni mali ya CCM au U-profesa na U-dokta wa CCM?

    CCM wana lease/hati ya viwanja, wana hati za nyumba, wana documents za magari na assets nyingine........JE wanahati au documents za kuwamiliki 'hao Ma-dokta na ma-profesa????

    Hutaki unaacha.
     
  10. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hako kawilaya kangekua full,maana kangekua na chuo kikuu cha ukweli with proffesional professors,zahanati ya maana,hata burudani zingekuwemo maana pia kuna waimbaji bomba kabisaa..
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hahahahahaaa! amani kwa tumbo tumbo
     
  12. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tena wapo wa "kidunia" na wa "injili".....
     
  13. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni kweli hawana hati miliki lakini ni mtazamo tu na kujaribu kuangalia wanachama wangapi wa chama hicho wameacha profesionals zao na kuingia kwenye siasa....
     
  14. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kama pesa anazomiliki kiongoz wao wa chama ukipewa wewe,UNAZIMIA!
     
  15. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Magamba region (Mkoa wa Magamba) Ha ha ha! ila usiwe karibu na mikoa yenye upinzani mkubwa (Mwanza, Dar, Kilimanjaro, Mbeya n.k)
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    o ni mtzamo tuuuuuuuuuuuuu
     
Loading...