Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama kufungwa 5-1 na Brazili inauma sana basi usitazame hii...

Discussion in 'Sports' started by Bantugbro, Jun 9, 2010.

  1. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hebu angalia jinsi juzi juzi tu Brazili walivyomtungua Portugal 6-2 ...

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Kufungwa ni kufungwa tu hata kama Brazil wameifunga Tanzania Goli moja ni sawa sawa tu kufungwa ni sawa sawa na kufa tu utasema Mtu huyu Kafa Kiume au Kafa Mtu huyu kike?Kufa ni kufa hata kama Umekufa Kiume na yule kafa Kike yote ni Sawasawa kifo ni kifo tu na kufungwa ni kufungwa kwa Ufupi sisi WaTanzania Mpira wetu ni Kichwa cha Mwendawazimu Hatujuwi Mpira ,wanatufunga hata jirani zetu WaMalawi? mimi hapo ninachoka akili yangu Hata hao Wanyasa Wanatufunga jamani? ama kweli MIAFRIKA BWANA NDIVYO ILIVYO.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Mimi haikuniuma sana kwasababu statistics zinaonyesha tatizo lilipo, tulikuwa sawa karibu kila kitu (ki takwimu) tofauti ipo kwenye number of saves. Brazil wanasaves 6 sisi 0. Hapo utaona tatizo letu ni golikipa tu.
     
  4. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kweli umesema...
     
  5. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hii hapa nyingine jana

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sawa sawa mkuu hiyo imetulia. Walau sasa wadau wataelewa..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...