Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama kosa langu ni kumpenda King'asti basi Paw nipe permanent ban!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Viol, Oct 23, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Jamani nampenda King'asti, King'asti kama kweli unampenda Paw mwambie anipe ban ya mwaka nihakikishe kwa macho yangu Paw kama upo tayari kutumia cheo chako cha mod kuniban basi poa tu nipe ban
    King'asti najua
    1.utamsifia Paw
    2.itakuchukua mda kureply hi thread.
    3.unaweza usinijibu

    @Cacio jamani naomba mwambie King'asti nampenda sana. charming Lady jamani nampenda King'asti Bujibuji naomba uwe mshenga. Nicas Mtei nibembelezee nampenda kweli huyu mrembo
    [​IMG] Paw kama kweli unampenda king'asti naomba upoteze jina la Excy humu JF...usipofanya hivo huna upendo wa kweli kwa King'asti.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yereuuuuuuuuuwiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!
    Angalieni msije kujikariakoo humu wajameni!!

    Ila umetumia haki yako ya msingi kijana..
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Halafu King'asti anamsemaga Roulette hatongozeki,
    Ngoja nawe leo nikusikilizie!LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Love isn't a decision, it's a feeling. If we could decide who to love, then, life would be much simpler, but then less magical.
    I love you King'asti bby,give me ur love mana nipo in love na wewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wagomvi kuliko alshabaab! Mmmh!
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kipipi yani King'asti ananionea kwa vile anajua nampenda,bby King'asti sina ubishi,mi nataka tu kuwa na wewe,hasa pale unaponipa ushauri,halafu na mimi nakupa ushauri,usipokubalina nakubaliana ,jua kiss cha umpendaye ni raha ya mda ila mi nitakupa zote.Unapolalamika natibu jeraha zako,nakuangalia machoni ukiwa na huzuni nakukumbatia,nakuangalia machoni King'asti we ni kama wimbo wangu bby,nipo serious,unaweza usiniamini ila nataka nikupulize manukato
    yenyewe harufu tamu,utanitosa na kusikiliza uzushi wao,wakikutenda wala usiogope,mi nipo ambaye ni Alfa na Omega,nakupenda King'asti.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Bby kama kukupenda ni dhambi hata siungami,kama ni laana heri niteketee tu niwe majivu
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0

    Heheeheee.......karoho kako kanakwendaje??

    Night good.....am going to sleep now!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0

    Komaa mwayego....mpaka kieleweke!
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    napenda macho yake,pale anapolia nafuta machozi yake halafu nampa kiss kisha namkubatia kifuani huku nimekushika kiuno
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    King'asti
    najua umelala bby
    "Absence is what sharpens love, and presence is what strengthens it."
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mwanangu unamashairi utadhani Marijani Rajabu! Tiririkaaaaaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Weweeee, unataka kunichonganisha na Roulette eeh.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hajui wewe umeokoka na unampenda sana Yesu, muombee kwa Bwana Yesu pepo hilo limtoke tehe tehe. Mzima lakini King'asti wa watu????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Weeh unashabikia mwenzio kiroho kinadunda hapa Paw akiamua ku-chop of my chop chop money. Nikipokonywa ile debit card ntaumbuka mjini mwenzio uwiiii.
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Unatafuta umaarufu
     
  18. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Excy unashndana na Paw? Utaweza kumng'oa King'asti kwa Paw? Naogopa kusema lolote. Ila kaza buti mwana. Kitaeleweka.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hahaha, sasa hayo mashairi hayakuti ya Paw! Unajua Paw ana undugu na mrisho mpoto¿
    hapa nimeshaanza kufunga na kuomba kwa ajili yake. Kuna roho la ukimwi linamsakama. Hajaleta zaka tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    King'asti amua 1
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...