Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Kongosho kala ban, ya kwangu iko njiani kabla ya Pasaka.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SHIEKA, Mar 28, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Hello wanaJF,
    Nilipojiunga hapa JF Desemba 2011 nilihiyaji kufahamu jinsi ya kuchangia threads mbalimbali. Nilitazama jinsi watu wanavyochangia na uchangiaji wa Kongosho ulinivutia sana- hachangii kwa kirefu ila maneno machache yenye ucheshi na busara au mchanganyiko wa vyote. Nikavutiwa na staili yake nikaiga. Hata siku moja sijamsoma Kongosho akitoa matusi au kashfa na mara nyingi yuko MMU. Uandishi wake hauna nja ya kuumiza mtu.Niliposikia kala ban sikuamini mpaka nilipoona id yake imeambatana na neno banned pembeni. Nikasema ya rabi salama kumetokea nini kikubwa kilichowatibua mods hapa JF.
    Kama kawaida ya ban hapa JF hakuna maelezo kuhusu sababu za ba hiyo.

    Mods chondechonde! Hata vimstari viwili tu kueleza Kongosho alivyojikwaa? Basi kwa approach hii Ban yangu naona inakuja soon kabla ya pasaka.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,103
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kwahyo na wewe unataka uyarudie maneno ule ban?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    jichunge, usije ukapita njia mbaya, kuna miiba mikali.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    OAKO... Operesheni Achia Kongosho. Mods free our Kongosho!
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hata uwe nani ban utakula tuuu hata mie nilikula ban kisa nimechakachua thread sikuelewa lakini si wao ndo wenye mtandao basi nikasema hewala nikafungua akaunti nyingine nikaendelea kujirusha hapa jf!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    kongoshoooooooooo jamani wamuachie tar 31 mbaliiiiiiiiii
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kumbe ulijiongeza?
    Basi utakuwa ulifaulu kalkulasi wewe.

     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nomaa!...huyu alikua ni apetaiza yangu...
     
  9. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Oohh noooo Kongosho kala ban,kulikoni?! Mods msameheni jamani, wengine ndio stress reliever wetu huyo. Kuna sehemu faragha naweza kuja kumuombea msamaha?
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    topic closed
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jaman Mods tunaomba mumsamehe kongosho wetu tunamiss sn jaman!
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Heee, kongosho nnae mjua mimi huyu huyu nyumba ndogo ya bishanga au? Haiwezekani manake hanaga tatizo na yeyote humu ndani.


    Mods please msameheni.
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unacheza na jukwaa la siasa ww...? one mistake, one goal!!!!!!!! R.I.P Konny.
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mhmmm!!! Hata mimi siamini. Kwanza imekuwaje hadi akala ban?
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani kongosho daaah
     
  16. S

    SI unit JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sijui ni sred gan ilimponza Pancrease. Duh! Gonna miss U.
     
  17. under_score

    under_score Senior Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi mfano mtu akila 'ban' huwa anajuaje ?
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukisign in unapata ujumbe hapo hapo, pia na siku ambayo utafunguliwa...
     
  19. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndo make mi huwa si sign out anytime npo kwa hewa!
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Kongosho pole sana.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...