Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama kiongozi ukistaaf ndo hivi bora ujiari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndechumia, May 7, 2012.

  1. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wajaamen kweli magamba hawana shukuran au wanamagamba wanapopewa dhamana huwa wanajisahau wakidhani wataendelea kula jasho la wenzao milele.

    weekendi hii nimekutana na aliekuwa mheshimiwa STEVEN MASHISHANGA dah! utamwonea huruma, anakula tope kama hana akili nzuri akiwa kavaa yeboyebo bila kujali anakanyaga maji machafu maeneo ya kaumba (Ilikuwa mchana)

    Inavyoonekana hali yake ni mbaya nafikiri hakufikiri kama kuna maisha mengine baada ya kustaafu.

    Tukiwa na nguvu tujue kuna maisha ya uzeeni.
     
  2. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Masishanga anavaa yebo , +tope!!!!!?????
    Labda mwingine,rudi kamcheki vizuri sura
     
  3. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe unashauri wote waibe sio.? Kwani huelewi huyo mzee alikatishwa ajirra baada ya kushabikia upande wa sumaye wakati wa mchakato wa kusaka urais kupitia ccm na baba Ritz alipochukuwa ndio alimtosa mazima.kwa hiyo hayo ni matokeo ya siasa za makundi..
     
  4. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,649
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Mlikuwa mnatafuta nini mitaa hiyo? au ndo nae alienda kunyosha mgongo kwa vimwana wa kaumba?
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    siasa ndiyo hiyo mzee
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu mashishanga si alikuwa na bifu na MKULU... Duu!! Mkulu noma, anavisasi vibaya sana, unaweza kuta hata pension yake kamuondolea...
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndo mshahara wa dhambi.
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Watu wengi hatuchukui tahadhali ya kutosha kujiandaa kwa ajili ya maisha ya kustaafu/uzeeni. Maandalizi hayo yanatakiwa kuanza mtu akiwa kijana - mara anapoanza ajira/shughuli za kupata kipato.

    Ni makosa kutegemea Pensheni tu kwa waajiriwa - kwani hiyo ni kiduchu mno.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Steven Mashishanga jina kubwa sana hilo,kwahyo unashauri na wabunge hawa waendelee kuiba?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    wapi philip mangula?
     
  11. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Una simu ya tochi nini, si ungempiga picha kisha uitume jamvini ili tukuamini, hivi hivi haiaminiki yule si alikuwa raisi wa mkoa wa morogoro.
     
Loading...