Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama kiongozi ajajua umuhimu wa kujikinga na ukimwi ana haja gani ya kuongoza??-mbowe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Jun 24, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Hii natumaini serikali imewakumbusha mbali kwa kweli
    mh mbowe aliitoa hii majuzi wakati akilalama posho za serikali
    na kusema inasikitisha kuona jamani kila halmashauri unakokwenda
    unaambiwa ati mkurugenzi na watu wake kadhaa wameenda semina ya
    ukimwi semina semina hivi mpaka leo semina za ukimwi aziishi ukienda
    kwenye kukaua unakuta ameenda kwa mwaka zaidi ya mara 4 semina ya ukimwi jamani
    kama kweli mpaka leo kiongozi uujajua kujikinga na ukimwi aa madhara yake
    hata uende mara kumihutojua kamwe....nanukuu
    mh mbowe
    bigup kidume sijui ulikuwa wapi kipindi kile uko mjengoni
     
Loading...