Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama kawaid yao wauwaji wa Mwangosi watapelekwa mahakamani then mjadala unafungwa ndo nitoleee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Sep 9, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,118
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kama kawaida ya CCM wale wanaodaiwa kuwa ni wauwaji wanatarajiwa kufikishwa mahakamani tarehe 10/09/2012 ili kuziba chokochoko na kunyooshewa vidole na jamii juu ya mauwaji hayo na kama ilivyo desturi itakuwa ni marufuku kuandikwa au kuzumzia jambo hilo tena
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Akina mwema,kova,nchimbi,kamhanda wanaisubiri kwa hamu sana j3 ili wapumue maana ndo itakuwa mwisho wa cd ya mauaji ya mwangosi baada ya hapo wataanza kutengeneza cd mpya nyingine maana bongo kila kukicha movie zinatengenezwa
     
Loading...