Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Kanisa limebomolewa kwa nini Hotel zilizojengwa karibu na bahari tena kwa kukiuka sheriii zisi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mboko, Jul 17, 2012.

  1. M

    Mboko JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naishangaa sana hii Serikali ya Kikwete kwa kubomoa nyumba ya ibada na waziri husika kutamka kuwa japokuwa Hotel zimejengwa kwa kukiuka sheria hazitabomolewa kwa nini?? na ni za kina nani?wakati kila leo hiyo hiyo serikali inawaagiza viongozi hao wa Makanisa na Misikiti kuombea taifa libaki na amani,swali ni je kwa sasa wale waumini wa kanisa lile la Kawe watakusanyika wapi kuombea taifa?Nafahamu wanaweza kuliombea taifa popote lakini kanisani palikuwa pahala pake hii serikali imechoka kila kona si PoliceCCM wanato mapovu ukija Ikulu na usalama wa taifa wote wamepooza mbaya so where are we going?
    Kule zanzibar Makanisa yalichomwa hakuna waliochukuliwa hatua,Dr Ulimboko kateswa almost kufa leo hii Kova anasema wamemkamata mmoja wa watesaji hawa jamaa wanaigiza sinema si bora watuambie walimtuma yule jamaa kule kanisani ili aigize kuwa ndio mtesaji ati Kova anasema hawafahamu wanzake wala bosi aliyemwagiza/kumkodisha kwa mateso yale hii kweli ni sinema ya bure halafu ati tunasema tuna jeshi la police #$^%@#@%&^&mo..fuc..ker
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu tupe more details tofuatilie hili swala.

    Jina la Kanisa.

    Mchungaji wake Nani.

    Lini lilibomolewa.

    Waumini sasa wapo wapi, et al
     
  3. m

    markj JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    habari za makanisa aah! wakwanza kuzishobokea wakati za upande wapili unazifitini wewe ni m***** kweli kweli! hilo kanisa la freemanson! halichangii kipato cha nchi! so,acha livunjwe tu! kasalie barabarani
     
  4. m

    markj JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    alafu we ni box! heading ni kanisa na hoteli! sasa jina na habari za kamanda(mwanaharakati) wetu dr.uli unaziingiza nini! yani umejaza mautumbo kibao tofauti na ulichotakiwa kutufikishia! wewe ni m****** kweli kweli!
     
  5. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kanisa gani hilo halifuati taratibu za ujenzi? Waumini wake linawafundisha nini kuhusu utii wa sheria? Hata ningekuwa mimi ningeaacha hoteli maana wamiliki hawajui walitendalo wanatafuta pesa bila kujari sheria lakini sio kanisa ambalo msingi wake na kazi yake kuu ni uadilifu, maadili na utii.

    Sio mambo yote yakupinga eti kwa kuwa yamefanywa na serikali try thinking outside the box hapo tutajenga jamii bora. Maana siku hizi makanisa mengine hayana tofauti na vitega uchumi vingine kama hotel wote wanasaka pesa na hawataki kufuata sheria serikali siogope iwashikishe adabu kwa makosa yao.

    Kwa jinsi serikali ilivo fanya naona sawa maana ITIFAKI IMEZINGATIWA.
     
Loading...