Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama KAFU wangekuwa wnaongoza kambi za upinzania bungeni bunge lisingeahirishwa ami!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Feb 18, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nasema kweli ami. staki =masihara mie. bunge hili mamaangu mzaszi lisingeahirishwa leo kama KAFU wangekuwa wanaongoza kambi ya upinzsani.

    cccm wanaogopa sana chedema hami.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Yesu na maria! kweli chalii wangu Mallya aiseee Chandema ni no ni noma kweli ata machalii wote wa kibosho wanajua jamaa yangu kina kilawila, masawe,mroso,makoi, ata machalii wa Kishimundu wanajua Chadema ni ni noma kweli,tumesahau na machalii wa rombo kina boni na godi, aisee babaangu..Chadema ni no noma, machalii wapo wengi machalii wa Mwika, machali wa Machame, na machalii wa arachuga wana apolo, Chadema ni no ni noma.
    Aika mbee,
     
Loading...