Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ka mchezo ndo haka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckyperc, Aug 16, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    [FONT=&amp]Nilichosikia mtu hautaruhusiwa kupiga kura kwa uchaguzi wa 2015 mpaka uwe na kitambulisho cha uraia (ID)![/FONT]

    [FONT=&amp]Kwahili inanikumbusha jinsi watu walivyoshindwa kupiga kura kuanzia 2000's[/FONT]

    [FONT=&amp]Daftari lilipoanzishwa uelewa ulikuwa mdogo![/FONT]

    [FONT=&amp]Uboreshaji wake ulikuwa matatizo![/FONT]

    [FONT=&amp]Kuhamisha taarifa mahali ulipojiandikisha mwanzo![/FONT]

    [FONT=&amp]Vyuo kufungwa![/FONT]
    [FONT=&amp]
    Majina kutoonekana kwenye orodha![/FONT]

    ................................
    source:mdau wa NIDA
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lazima mchakato huu ufuatiliwe kwa makini na elimu kutolewa vema kwa raia, isije kuwa janja ya nyani mzee CCM......
     
  3. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu huu mchakato utafanana na ile mikakati ya ccm kuingia ikulu.
     
  4. K

    Karry JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wazo zuri chonde chonde raia tu wakabidhiwe hizo ID
     
  5. l

    lajabell Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
     
Loading...