Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama JK anaipenda TZ, Amuunge mkono Dr. Slaa..

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Moseley, Jul 28, 2010.

  1. Moseley

    Moseley Senior Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama kweli Kikwete anaipenda Tanzania, anatakiwa amuunge mkono Dr. Slaa.. Hakuna ubishi, Dr. Slaa ni zaidi ukilinganisha na JK.. Sasa kwa sababu kapatikana rais makini, inabidi yeye kama mmoja ya watanzania, amuunge mkono Dr. Slaa ili aingie Ikulu, atakuwa ametimiza wajibu wake wa kulipenda taifa kwa dhati...

    Nawasilisha..
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    u r joking right?
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hakika kila mtanzania mwenye nia njema na nchi(waziri mkuu,rais...)anatakiwa kumuunga mkono slaa ili aoneshe mfano kwa miaka mitano ijayo
     
  4. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu unaota
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,434
    Trophy Points: 280
    Sheikh tuu ndio anaweza? mawazo mgando kabisa!
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu haya siyo mawazo mgando tu, ni mfu kabisa!
     
  7. d

    dady2007 Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakweli vichaa bado mpo wengi!
     
  8. R

    Ramos JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ya. Hii ina-sound kama ya kutumwa na Rostam kweli, mwenzio Malaria sugu sometimes anaongeza vyakwake. Mwambie atapoteza ajira! na ajira ilivyo shida hapa Tz kwa sasa...
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unainama, Unachutama, Unainuka .... Unaona haya huyo
     
  10. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    usichanganye vitu, kwenye ulimwengu wa politics hayo unayoyadhania (ndoto) hayapo.
     
Loading...