Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Jengo la TANESCO Likibomolewa basi na Millenium towers pale k'nyama ziondoke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Papa D, Feb 12, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wabongo tumeshikia bango ofisi za TANESCO ambazo kimtazamo angalau zipo mbali na Barabara kiasi kwamba haziathiri shughuli mbalimbali. Mbona Hamshikii bango jengo la millenium towers lililopo kijitonyama karibu na Break Point? Hili jengo mbali na kuingia barabarani, lipo kwenye eneo la wazi! eneo hillo ni kwa ajili ya bustani za kupumzikia watu wanaotembelea kijiji cha makumbusho.
    JE, HILO GHOROFA ZUUURI LIENDE CHINI? KUNA JINGINE LINAENDELA KUJENGWA LITAKUWA NA REFU SANA, JE, NALO LIPIGWE STOP?
    Toa maoni................
     
  2. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yeah, pull them down.
    Vinginevyvo upanuzi utafanyika wapi?
    Waliopitisha ujenzi wa majengo hayo wawajibishwe
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    unajua watu wanashindwa kuelewa thamani ya barabara! it suprass any building that lies aside! maana tusiangalie thamani yake kwa fedha zitumikazo kuijenga tu! tuangalie uwezekano wa barabara hiyo kupitisha watu kiufanisi na jinsi itakavyosaidia uchumi!
     
  4. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu nlimaanisha kwamba Millenium Towers ipo ndani ya barabara ya ali Mwinyi kwa upande mmoja na upande usio wa barabara ipo kwenye eneo la wazi kwa ajili ya bustani.
     
Loading...