Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Itikadi sio sababu ya wewe kujiunga chadema, Jiunge kwa fasheni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Apr 17, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CHADEMA ndio style mpya, Ni kweli pia kwamba chadema ni chama makini, lakini chadema si chama makini kwa watu makini tu ila kwa watu wote.

    Watu makini wote wako CHADEMA, kama nawe ni makini chukua kadi yako leo, lakini kama si makini sana kwa mambo ya siasa, usihofu chukua tu kadi yako bse CHADEMA ndio style ya kisasa, wajanja wote wako chadema, kuwa ccm ni sawasawa na kuvaa chachacha au vip wakati sandals na boxer za maana zipo
     
  2. F

    FredKavishe Verified User

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii kadude ka thanks sikaon
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Chadema ni makini, waendelee na umakini huu.
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahaaa oya MODs rudesheni kale katufe nigongewe thanks na Majanikv
     
Loading...