Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ilivyo vigumu kwa kaskazini kujitenga ndivyo ilivyo kwa zanzibar pia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, May 25, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Leo mchana rafiki yangu wa karibu sana mzaliwa wa Bukoba anafunga ndoa na Binti wa Kingazija kutokea Pemba, Kilichounganishwa na Mungu Binaadamu haruhusiwi kukitenganisha.
     
  2. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hongera kwao
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Wazanzibari wanatakiwa kutafuta mbinu mbadala vinginevyo kwa watawala tulionao hivi sasa kujitenga ni ndoto!
     
  4. M

    Mwedi Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So what,kwani haiwezekani raia wa nchi mbili tofauti wakafunga ndoa? au hujawahi kuona?
     
  5. a

    abu alfauzaan Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole kwa kuchelewa kuyaona hayo,
    yameshatokea hayo zaidi ya miaka mia iliyopita na yataendelea kutokea,
    wazanzibar wanaolewa usa,uk,asia,india,south afrika,kenya,uturuki,uganda,n.k
    kumbe hupo dunian mwenzangu!,
    wa wapi!?,punguza ujinga
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mhurumieni mwenzenu ndiyo uwezo wake wa kufikiri umeishia hapo. Hajawahi sikia watu wa mataifa tofauti wakioana.
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zanzibar kujitenga na bara hakuna usalama
     
  8. m

    mzaire JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia jana usiku wa Alkhamis Swahibu wangu wa kimakonde kafunga ndoa na binti wa Kitur-kana kutokea Kenya, sijui tumeungana nao hao wakenya au......??
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani mungu ndio aliunganisha tanganyika na zanzibar?? hiyo sio ukweli...Zanzibar ilivalishwa ndoa ya mkeka na tanganyika ndio maana mpaka leo hii migogoro ndani ya nyumba haiishi na zanzibar anataka talaka 3 akatafute bwana mwingine.
     
  10. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,694
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Nilivyofahamu kuwa udugu unaweza ukawa bila ya kuunganisha mataifa.

    Kuna wachina hapo tanganyika wameshafunga ndoa na wamasai,sasa sijui muungano huu unalindwa kivipi ? Na siri yake hasa ni kitu gani,ikiwa upande mmoja wa muungano washaukana kikatiba hata kwa vitendoooo ?
     
  11. H

    Han'some JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nitamuoa Mchagga mwenzangu bz uhuru wa North unakuja soon chini ya Mangi. Capital ni Moshi. Arusha ni commercial city.
     
  12. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,718
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    Huu ni ugonjwa wakuto kufikiri, wewe unaona fahari kuoa ua kuolewa na Mzanzibar? Kipi kilicho ajabu kwako? Masuala ya mapenzi ni mambo mbali na harakati za kisiasa ,
    Tukiashana kuwa viongozi wengi wa Smz akiwemo Maalim Seif Sharif ,Shein ,Hamadi Rashid, wote wameowa Tanganyika na kupata watoto na wengine wamekwenda mbali hasa wameowa nje ya Tanzania, haya ma swala ya ndowa nimambo mbali .
    B. naona hapo umeshemsha Kusema Swahiba wako kafunga ndowa na Bint wa Kingazija kutoka Pemba dooo? Alooo inawezekana umetuzuga hapa tukiashana na kuwa wangazija ni tabu kuwaona wanaishi Pemba,.
    Lakini hata hivyo huyo kijana wako kafunga ndowa na Mgazija au Mzanzibar hebu tuweke sawa hapa?

    http://www.mzalendo.net/habari/hofu-ya-mtanganyika-nje-ya-muungano-ni-hii
     
Loading...