Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ilishautokea wakati mnawasiliana ulifanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Jun 1, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Unampigia simu mpenzi wako

    Wewe:mambo vipi mpenzi
    Mpenzi:poa mambo vipi Aisha
    Wewe:aaah mi siyo Aisha bhana
    Mpenzi:sorry my dia nimechanganya,mambo vipi lakini Lucy
    Wewe:aaah mi siyo Lucy we vipi jamani!
    Mpenzi:Aaah kumbe Joyce,mambo vipi mpenzi
    Wewe:yah mi Joyce,niko poa mambo vipi


    upande mwingine

    Wewe:mambo vipi mpenzi
    Mpenzi:poa tu,nimekumiss Alex
    Wewe:Mimi siyo Alex bhana
    Mpenzi:Jamani nimechanganya i'm sorry Ally.
    Wewe:Mi siyo Ally we vipi?
    Mpenzi:kumbe Andrew!
    Wewe: yah


    Baada ya hapo utafanya maamuzi gani,kwanza inaonekana mko zaidi ya wawili,halafu pia huna uhakika.
    kama ulikutokea au ikikutokea utafanya uamuzi gani?
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Level mi ntapiga chini fasta, mi moyo wa samli sihimili joto aisee.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Huyo cheater si mzoefu, muulize The Boss. Wenzako hawataji majina, anatumia maneno kama sweetie, love etc!
    Ila mimi, kwa kulijua hilo nasisitiza kutajwa jina! LOL

    Kujibu swali lako, ikinitokea ndio mwisho wa uhusiano.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    TaiJike wangu usinipige chini,we ndo kila kitu kwangu,wewe ndo unanifanya nionekane mjanja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Kaunga lazima kutaja jina coz kuna wengine unaona anamumunya maneno live
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kukumbatia mto kila usiku kisa Level yuko kwa Nyaro anakuchanganya kama samaki changu sitaweza kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    TaiJike wewe tu bhana sina mwingine zaidi yako,we umeshaniteka aisee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kama kweli we ni mateka tumikia bwana mmoja tu sawa Level
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wacha kukumbatia vichochoroni.
     
  10. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Cheupe...Cheupe...Cheupe...Cheupe Wa wapi huyu??
    Kwani una akina cheupe wangapi?
    Ahaa...! Kwani wewe si... ni cheupe wa.... nikumbushe basi!
    Kumbe una Cheupe wengi? Ebu ishia huko! Tusijuane.
    Ebu ngoja basi mpenzi....(ah! ...achana nae mbona niao wengi?).
     
Loading...