Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama husema Kofi la mpenzi haliumi, Je, ukiombwa utatoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, May 6, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Upo na mpenzi wako mnayependana, mnaaminiana, dhaminiana, mmezoena, na kuheshimiana sana....! Siku moja mkaamua kutoka out mbali kidogo hadi ufukweni...! Kule mnakula maisha matamu ya hali ya juu...! Lakini ghafla, mpenzio akiwa na sura ya kimahaba, lakini yenye mtego wa aina fulani akakuambia hivi; "nitukane"....! Je, kama hutaki kunyima mpenzi wako kila anachokitaka, utampa tusi gani?
    Nawasilisha...
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila sijui ulikuwa unawza wapi mpaka ukaja na hii sredi, nimecheka sana
     
  3. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mh, juu ya hilo nakuwa bubu mie
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kweli ijumaa imefika...
     
  5. V

    Vumbi Senior Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mjibu, ashindwe na alegee pia kemea huyo pepo wa matusi amtoke.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Kaazi kweli kweli....
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ukashindwa kumtukana hufai!
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kataka mwenyewe,MAL*YA MKUBWA ilinimwone atafanyaje.
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nitamwambia F..... U
     
  10. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nyooo manina zako,lol
    ila hii mada imenifurahisha sana,usikute unatutafutia ban za nje nje :happy:
     
  11. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ''Silence'' inaweza ikawa tusi kubwa kuliko kutukana kama anavyotaka.....
     
Loading...