Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Hupendi Basi Ipotezee

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Aug 11, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kupenda ni kitu kingine lakini kujua nini ni muhimu
     
  3. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesisimkaje? Siipendi.
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hii ni kwa wale ambao ni walevi kama mimi halafu wameshindwa kutoa Nyongo! Itawasaidia sana kwenye hilo zoezi!
     
Loading...