Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama huna meno usifungue hii

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mohammed Shossi, Apr 20, 2012.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Jamaa mmoja aliiba TV, akaibeba na kisha akaanza kukimbia nayo,kumbe kwenye ile nyumba aliyoingia kulikua kuna mgonjwa wa akili, akaanza kumkimbiza yule mwizi. Kila mwizi akiongeza spidi na mwenzie huyo hapa kuona hivyo mwizi ikabidi asimame asalimu amri. Yule mgonjwa wa akili akamsogelea na kumwambia daaah umesahau rimoti.ji0ni njema.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh.inachekesha
     
  3. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ila hapa si mahala pa Nafasi za Kazi na Tenda????? LAKINI INACHEKESHA INHI INHI INHI INHI INHI
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kweli nimekosea
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kumbe una sauti mbaya hvyo ukicheka!
     
  6. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahahaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...