Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Hukutumia Hii Kitu Wewe sio mjanja bado!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, May 18, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli...nimekumbuka long time mpaka na scent yake!miaka. Enzi za kufunga mkanda
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimetumia uturi YU for Men...mamsap huwa ananicheka...ananambia "ile pafyumu yako iliyokuwa inauzwa sh 650 za Tanzania unaikumbuka???"
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Du! hii ilikuwa long time!!!
     
  5. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,268
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ebwanaeee! Bujibuji wewe ni noma. Umenikumbusha mbali sana
     
  6. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    DU hii kali kwa wasio na uwezo kabisa walitumia Mamis
     
  7. B

    BARRY JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Dah, enzi hizo nakumbuka kakaangu akijisiliba na hiyo kitu na shati za uji uji na bwanga mabinti walimkoma...ila sasa ni marehemu. Du ugonjwa wa kisasa ni kiboko ya wajanja
     
  8. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee, enzi hizo ukiwa nako kamoja kanatosheleza mwaka mzima. Mafuta yalikuwa na harufu nzuri inayodumu mwilini muda mrefu na kila mtu aliweza kubaini umepakaa nini.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Halafu kulikuwa na kitu kingine kikali, YOLANDA
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Doo this was longtime ago in bethlehem....
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ndio nini hiyo?
     
  12. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndio mafuta ya kizamani kijana kama wewe...kizazi cha rotion...ngumu kujua.....

    Week end Njema
     
  13. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Daaah! mkuu wewe ni noma. Yaani wakati huo utakuta kidume kimejiweka utuli wa YU halafu chupi kavaa V.I.P lo!! sasa hapo bahati mbaya V.I.P ikatike kwa chini, lazime uikamatie kifuani.
     
  14. M

    Mbundenali Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Unaikumbuka pia RAYS? yalikuwa mafuta ya mgando laini sana
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kishapaka hiyo kitu, kama unaenda kwenye sherehe unajipulizia na pafyumu aina ya KOBRA.
    Basi unatoka bomba kabisa.
     
  16. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ehee, vilevle kulikuwa na Ashanti, chacha, soincha, skuna, mpaka mokas. Kwa hiyo mimi mjanja!
     
  17. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....Vile vile kujikuwa na kitu YOLANDA ilikuwa ikienda na hiyo
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    IPP zamani walikuwa wanatengeneza mafuta , nimeyasahau jina.
    Ila bwana mambo ya zamani yalikuwa safi sana licha ya hali ngumu ya maisha iliyokuwepo enzi hizo za uhujumu uchumi, magendo na bei za kuruka
     
  19. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    jua kali,kulikua na sabuni ya kufulia iliitwa "kwanga"
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Iliitwa kanga bwana. siyo kwanga. yote mmesema ila mmesahau picha lazima zikapigwe studio ukiwa umeshika kiuno nyuma pazia jekundu au la bluu. na ua pembeni yako. lol nyimbo zetu zilikuwa za akina kilimanjaro jazz band na ottu jazz band.
     
Loading...