Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama hujui English unaweza kutongoza kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Nov 18, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siku hizi kwa kina dada esp. maduu wamesahau kiswahili kabisa na baadhi yao hata hawajawahi kusafiri na kufika Nairobi achania mbali USA/EURO kwa mfano ukikutana na mdada mlimani city ukamuuliza kitu labda sehemu flani ni wapi? .... utasikia nafikiri(itakavyo tamkwa burudani tosha) keep right then ask s/body utakayemwona ila walikagakumove to new place i think wapo karibu(itakavyo tamkwa burudani tosha).

    Ukimkuta ulievutiwa naye ukute unataka kumfahamu zaidi ataangusha swagger la kufa mtu, am busy right now labda na na nazani u-u-ngechukuwa or Y cant I get ur no. na na na nita I mean will call u right back nikiwa free, nafikiri itakuwa pouwa... is that ok with u? Maneno ni yakutafutaaaa mpaka anakata stimu. Ukimkuta aliyesoma ST. MAMA YETU ZILE ndio balaa kabisa.

    Na wewe usipochangia kwa kutupa neno 1/2 ya kidhungu ushamkosa mtu baada ya miaka 5 ......sijui?
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    hahahah...ndio maana inglishi kozi ni dili sana siku izi!LOL!!Ziko hadi za chini ya muti.
     
  3. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    unaakili sana Nguli,..
    Yapo sana hayo mkuu
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Nitahakikisha mwanangu wa kiume anasoma English Medium....ataumbuka na st. Halmashauri tulizosoma sisi wazazi. Maofifini ndio balaa kabisa mpaka siku niliwahi kuuliza hivi dada kakulia nje nini? niaambiwa aah wapi? Kakulia Bukoba tena ndani kbs sema alisoma 5/6 st. Mama yetu yule.
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hehhee...this is very serious! sasa dawa ya mtu kama uyo unamwangushia cha kikweli kweli afu mwenyewe atapoa kisha mrudi Pugu road! LOL...

    kwa wanini wanakidhalilisha kiswahili hivi!

    Ni kama hawa wasaidizi wetu wa ndani, utakuta anafatilia sijui SOAP zote na anaelewa lakini najiuliza icho ki english ndo vile ama?
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Yeah! I knoo woraya seeeying man! Where is our mavokabulary man br?
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Embu imagine kwa mfano uliye mrefer hapo angekuwa mwanamke ndio unataka kumtokea........? angekuwa anakutukana hata hujui.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nyie mnakosea, demu ni kumpa tabasamu la nguvu na kuwa kind kwake! Lugha ya mapenzi haipo kule kwetu usukumani ni nguvu zako tu! chagulaga!
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jamani haya mambo ya Kiblurei,mbona safi tu.Sasa asipoongea atajifunza sangapi? Au mnataka wawe kama kanumba halafu muanze kucheka na kukejeli.Mwalimu wangu wa english kozi alisema ukitaka kujifunza english vizuri usione aibu kuongea hata kama nitaongea broken,sasa hapa tatizo lipo wapi enyi wanadamu?
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    demu yoyote yule ni HELA TU!,ANKARA,MKWANJA,CHAPAA.hata awe nani sijui unaua kiulainiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Fyuuuuuuuup..!, mnaooa na kuolewa leo mna kazi kweli..
    Bora mie nilieoa wakati huo, hata Mobitel haijaanza. Tulitongozana uso kwa uso tu na Mama Chausiku, tukamaliza gemu..hakuna cha kukutania supamaketi kutiana gharama...hhuh!

    Sa kama ndo wewe umempigia si itakula kwako mazima!..
    Mtu aanze kujishaua...eeeer......you know ...you know...wapi na wapi bana...
     
  12. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu, penye udhia penyeza rupia!!!
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dawa yao ndogo sana.....Bluray, akiwachapa livocabulaty limoja tu chaliiiiiiiiiiiiii......hahaaaa!
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Unajua mademu wanapenda sana kujipandisha chati, hiyo ni njia moja wapo aliyekwenda shule lazima akikutana na kidume kinataka ulizia bei lazima apige ngeli ili kukutambulisha kwamba yeye si mlugaluga darasa kaliona au hata ile gia yao kaja juzi toka kiwanja ikunase sawa sawa, au yeye si mbongo akipiga ngeli na ulimi akiupinda kidogo utasema kaja jana toka UK. wa uswazi wa wanajindisha chati na MIKOROGO na ukimuuliza unakaa wapi utasikia MIKOCHENI, MASAKI, MBEZI au SINZA wakati kumbe kwao mwananyamala kwa kopa hahahahaha, dada zetu bana hadi RAHA huwa nawa enjoy sana pale Mlimani City, na siku hizi ukiwapata hao wa st mama nani hii date ya kwanza kama si M City, km town utasikia steers, mwingine utasikia ntakuwa Kempinski kuanzia saa moja usiku ilimradi wakuchune tuu
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Mkuu umeuwaa, ha ha ha ha te te te, wengi wao hawasemi ukweli. Sijui kwa nini unakuta mtu anapoteza bahati hivivi halafu wanakimbilia kanisani mikesha kuomba wachumba.
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Namshukuru Mungu mimi sio demu ila ni dada.
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe ni mke wa XSPIN. Na nishemeji yangu.
     
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mi wananikera zaidi na haya mafegi wanayopiga, ukiingia club karibu kila binti ni smoker, nani kawadanganya sigara zinawaongezea ujiko!
     
  19. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimekumbuka dada mmoja mwingereza nilimtokea. Ilikuwa raha sana kumtongoza "kiswahili" kwa kutumia English! Si unajua maneno yetu ya kihuni? Alibaki kusema "I am flattered!".
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Unajua Nguli wengi wana kasumba kwamba hizo sehemu ukitoka au ukiishi huko wewe kama ni mwanamke au mwanaume basi unakuwa expensive au unakuwa na heshima zaidi, km mwanamke mwanamme atakupapatikia au kama ni mwanaume ukisema natoka hizo sehemu basi utawamega kwa sana tuu, tehe
     
Loading...