Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama hujaoa au kuolewa embu click hapa kuna jambo linakuhusu; very urgent!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Only Kilo, Jul 11, 2012.

  1. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kama ulishazoea kutembeq na mikitu mitamu mitamu utaweza kweli kummvumilia mwenzi wako wa maishani.....yaani baba nanii na mama nanii wajao...utaweza nakuuliza wewe ambaye unampendaga yule nanii kwa sababu ana fupi kesho unamkuta baba nanii ana ndefu...... Na wewe nanii unayempendaga nanii kwa sababu ana anajua kushiriki 100% kesho anakuja mama nanii anakuachia ushiriki wewe tu maana yeye amechoka kimtindo.....
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kama unaoa upate sex tu lazima ndoa ikushinde.:sleepy:
     
  3. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lakini kumbuka hiyo ndo key point kama siyo door kabisa
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    muonja asali always uchonga mzinga mkuu....:A S-baby:
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    #*4$@&1$123988%/%!%~_/=%~_%!6'":% :confused:
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asante . . . . .

     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,275
    Trophy Points: 280
    Hapo ndoa ikushinde kama unataka parfect thing!

    Kumbuka watu hawafanani kama utalijua hili hautojali ukikuta mambo tofauti!
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    teh teh eti very urgent,mie nilijua kuna bomu lol:redface:
     
  9. K

    Khokhma Senior Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndoa ni sex? Au Sex ni sehemu ya ndoa?..me naona kama hujui maana ya ndoa usioe fanya sex hadi 2kuzike
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    the sole purpose of marriage is intimacy fortunately or unfortunately sex is the ultimate expression of intimacy
     
  11. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Ngastuka, machale kundesa@2....
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Ndoa ni more than sex!!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    ¬ĽNgastuka mademu kua nusu uchi machale kundesa wanasambaza virusi
    ¬ĽNgastuka mbege ni tamu kuliko bia machale kundesa gongo inatuharibia
     
  14. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nashukuru King Kong III kwa msitari mmoja lakini uliobeba mengi. Kuongezea, vifanyio ni muhimu katika tendo lakini havi-define ni kwa namna gani mtu atafurahia au kutokufurahia tendo lenyewe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unafikiri kuna atakaekuwaq mkamilifu? Tatizo ligeuze liwe changamoto. Hupendi kutoka mshindi katika changamoto?
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Tusidanganyane equation ya marriage iko hivi If SEX=NO or POOR then MARRIAGE = NO OR INCOMPLETE.
    Uzoefu ninao na ni ruksa kuuliza why? Kwa ufupi ndoa bila sex ni sawa na chemchem iliyokauka"

    Nina 10+ years kwenye marriage naelewa ninachosema!!!
     
  17. c

    cutienoe Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sex ni kama maji yanayokuza maua.
     
  18. kongobelo

    kongobelo Senior Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    atakua dhaifu kwenye hiki na atakua best kwenye lile...
     
  19. J

    Joack Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Mimi nasema hivi nyie mnaosema sex sio muhimu, kama uko kwenye ndoa mkatalie mpenzi wako kwa muda wa wiki1 au wiki 2 kwa kisingizio chochote kama hiyo ndoa itafika mwezi utanipa feedback. Sex is the engine for ndoa Bwana mtu asikudanganye. Hawa nahisi hawajajua utamu na raha yake Ok. ngoja mi ninyamaze nisije nkaonekana nachonga.
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    I see!:evil:
     
Loading...