Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama huipendi CCM hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwlmgomaji, Aug 18, 2012.

  1. M

    Mwlmgomaji Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna mtanzania mmoja ananiambia Chama Tawala kiliahidi maisha bora kwa kila mtanzania. Gharama za maisha zimepanda, Gharama za usafiri juu. Hata mayai ya kienyeji na yenyewe juu yani yai moja mia saba mitaa fulani ya iringa huku. Nusu kilo ya nyama 3000/=. Vocha ya 450/= inauzwa 500/=. Anasema akili hamchezi. Mie namwambia wewe ni mwananchi tena mkulima. Mie mfanyakazi napokea mshahara laki tatu na themanini richa ya serikali kutuongezea asilimia 14 lakini makato yako juu sana kama 80elfu nzma inarudi kwao. Nae anashangaa. Ko jamani. "Maisha magumu kwa kila mtanzania"
     
  2. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hili si geni machoni pa watu. Sera yenyewe ilimaanisha Maisha bomu kwa kila Mtanzania!!
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    heri yenu mnaoshituka leo !
     
Loading...