Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"kama hivi ndivyo, basi wabongo wengi wabakaji"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nimie, Dec 8, 2011.

  1. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nikiwa safarini hivi majuzi nimesikia kupitia BBC kuwa mkenya mmoja aishiye London Uingereza amehukumiwa kwa kumbaka mkewe. Kisa, alifanya naye mapenzi bila ridhaa ya huyo mkewe. Nikawambia wenzangu ktk hali ya kulijadili suala hili. Ndipo mmoja akasema kama mambo yenyewe ndio hivyo, basi wabongo wengi wanandoa huwa wanawabaka wake zao mara kibao!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ndo umejua leo? Ndo tradition hapa kwetu.
     
  3. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haikuwa ridhaa tu kulikuwa na mgogoro mwingine kati ya wawili hao. Hawakuwa katika good terms kaka
     
  4. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hebu dadavua kidogo!
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Wenye nguvu wanajitahidi kila mahali kuhakikisha hakuna maelewano duniani ili iwe rahisi kwa kutawala. Walianza katika ngazi ya taifa kwa taifa, sasa wamegeukia katika familia kwa kupitia kitu kinachoitwa Jinsia na Haki za Binadamu. Sasa hivi hata watoto hawaguswi, mashuleni walimu wameisha tupilia mbali viboko. Mnawaonaje wanafunzi kwenye hizo dala dala? Kabla ya ujio wa wakoloni Babu zetu hawakufahamu hilo neno la Jinsia lakini familia zilikuwa na maadili na zilidumu, tofauiti na sasa ambapo kuna ndo za miezi mitatu. Kazi ya Utandawazi hiyo, mtu utambakaje mke wako. Hapo lazima kulikuwa na kutokuelewana.
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hadi za siku ya kufunga tu, yaani wakimaliza tu kufunga ndoa wanapeana talaka usiku wa siku hiyo tu.
     
  7. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kina dada mtusaidie hapo kidogo
    1. kufanya mapenzi ndani ya ndoa bila ridhaa hii imekaaje?
    2. Ina tofauti na ile (ya "bora amalize" nijipumzikie zangu?)
    3. Na kama ali-opt hiyo ya pili na baadaye akashtaki hapo sheria ikoje sasa

    Naomba kuwasilisha mada
     
  8. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wengine hizo ndo wanapenda sana...! yani unakuta alivyonuna ni balaa lakini ukimshika kidogo tu anajisogeza
     
  9. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hao lazima maelewano yao hayakuwa mazuri, sio kubaka huko.
     
  10. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamaa ndo kesha hukumiwa kuwa mkosa! Ishu ya maelewano yao kutokuwa si salama haihusu kabisa hapo!
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    inahusu sana,kama hamna maelewano mazuri...kipi kinachokupelekea utake kufanya ngono nae kama sio uselfish huo?
     
  12. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Neema, hivi wewe na hakimu nani anajua zaidi sheria! hawakujali hilo la ugonvi wa home. sheria imefuata mkondo na mkosaji kapatikana. halafu ninavyoelewa alifanya naye mapenzi na si ngono! ni mkewe huyo. Neno ngono lina ukakasi kiasi kwa wanandoa bana.
     
  13. M

    Milindi JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 804
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Utamkuta amenuna lakini ukipenyeza anakata mauno.
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Huwezi baka mkeo. Msiharibiwe akili na watu wa magharibi.
     
Loading...